Kinh Nghiệm Massage Tâm sự về việc nghiện Massage cùng với anh em

Lượt xem: 720

Đinh Hưu Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Không biết các anh em có giống tôi không, thì cũng xin vắn tắt về việc nghiện massage thư giản của mình. Hồi mình 18, lúc đấy mới học xong cấp 3 nên cũng được ông anh giới thiêuh ra Hà Nội làm Sơn. Bữa đầu tiên bước chân vào hà Nội thì tối hôm đó ông anh nói tao sẽ dẫn mày đi thư giản xíu cho biết Hà Nội nó như nào, cái mình cũng đi thôi tại cũng hơi tò mò. Mình cũng chẳng nhớ rõ lần đấy mình đi quán nào, nhưng cái ngày hôm ấy đã làm mình nghiện cmn massage. Bước vào quán ổng book 2 vé xong rồi nói nhân viên dẫn mình vào phòng, ổng cũng dặn dò nhân viên kĩ càng "thằng em của anh nó lần đầu tiên đi mát xa, em cho anh bé nào tay nghề cao vô hầu hạ nó cho thoải mái. xong việc a bo thêm cho chú". Công nhận ông a tui chịu chơi thật, vào phòng ngồi được lúc thì bé KTV cũng bước vào. Gọi là bé thế thôi chứ cũng lớn hơn mình, mình gọi là chị thì bé bật cười. Bé nói" lần đầu của anh luôn hả" mình gượng gạo gật đầu thì bé bảo "vào đây bé thay đồ cho rồi mình thư giản với nhau nha". Cái giọng bé này dâm lắm , thay đồ xong các thứ thì bé đưa mình đi tắm cho sạch sẽ, rồi nằm lên giường để bé massage. Bé massage được một lúc thì bé bảo để em giúp a thoải mái một xíu nhé, bé bắt đầu ngậm lấy con cu của mình, bú lên bú xuống, đá trứng cút, liếm ngực... đủ mọi skill. Lúc đấy phê quá bắn mẹ nó vào miệng bé, out xong thì bé phì cười bảo "phê quá hay sao mà ra sớm vậy anh" lúc đấy mình ngại vl nhưng mà cũng phê vl. ẻm lau sạch rồi ngồi tâm sự với mình. Mình còn hẹn ẻm lần sau mình sẽ ghé nữa.
xong việc mình ra sảnh ngồi một lúc thì ông anh của mình cũng ra, thanh toán xong thì 2 anh em dắt nhau về nhà.
Từ lần hôm đấy, mỗi lần có tiền thì việc đầu tiên mình đi massage cái đã, vừa thoải mái mà còn sướng nữa, giờ không hẳn là dân chơi chuyên nghiệp, nhưng số lượng quán ở Hà Nội này mình đi cũng k ít, nay lên đây tâm sự chút với anh em, chia sẽ vài địa điểm ăn chơi.
Chúc anh em một ngày làm việc hiệu quả, thân chào.

Mạnh Đinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Bác nghiện được mấy năm rồi, tôi cũng 8 năm rồi đấy

Mở ảnh nền