Massage Quận 5 Report tâm sự ngắn của mình

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 228

tuấn anh vũ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Trước giờ mình toàn check lanh quanh quận 1 với quận 8 nên nay muốn đổi gió tí bay qua Quận 5. Lên diễn đàng thì bất ngờ Quận 5 có mỗi cs masage bigbang còn hoạt động nên mình alo cs luôn.
khâu tiếp đón thì chỗ nào cũng như chỗ nào thôi nhưng đc cái ở đây đucợ rót nước uống hộ lúc mà đang mua vé nhé, mà tư vấn cũng khá nhiệt tình cái bình đựng hoa thắp hương luôn.

mua vé chọn đào xong thì ok được ném lên phồng để làm việc thôi, mình cũng lên nằm đợi ktv lên làm cho mình chứ mình thấy lười lười nha, cái rồi ẻm bước vào,
clm thè luôn ae m6 trở xuống nhìn phải ngước mặt lên cơ, chứ cúi xuống thấy mỗi eo với ngực thôi ẻm cao ráo vcđ ra.
em sở hữu gương mặt bầu, thân hình đầy đặn, đặc biệt là cặp vú chà bá lửa, mỗi bước đi là từng nhịp tưng tưng...cặp vú căn tròn đầy sức sống cùng bờ mông cong vút. Đôi mắt đa tình, bờ môi gợi cảm cùng làn da trắng, với chất giọng của cô con gái miền tây nam bộ, ngọt ngào the thẻ, lặng lẻ dìu anh lên giường.
Bàn tay mò mẫm, vuốt ve cái vú, sờ mó con cu cứng ngắt đã rỉ nước, em lả lướt chiếc môi lên từng cm trên cơ thể, mang theo những khoái cảm ấm áp, hôn hít từ đầu đến chân, BJ khá nhiệt tình.
vật vã với nhau hơn 20p thì thôi mình mệt em ktv cũng thở hổn hển thì mình cũng thôi out cho em nó nghỉ ngơi rồi nằm tý xongg mới đi về...

Mở ảnh nền