Massage Quận 12 tâm sự của hoàng

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 555

trần hoàng

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
6
0
1
Hôm nay là ngày nghỉ đầu Lễ Quốc Khánh và cũng là kỳ nghỉ dài ngày cuối cùng của năm 2023, trong thời tiết của mùa mưa bão.
hoàng cũng như bao ae checker tự tìm cho mình niềm vui thỏa mãn bản tính dâm dục cố hữu trong những ngày nghỉ lễ mà còn mưa bão, bạn bè thì về quê hết.
Và đại dương là cái tên đầu tiên mà hoàng lựa chọn để đến vì cs này khá gần nhà hoàng, chỉ cách 30-40 bước chân là đến.
Lên phòng hoàng tính vào xông hơi mà nay đi buổi tối nên thôi không có xông hơi, tiếp theo hoàng ngồi trên giường đợi em xem tướng tá như nào. đang mãi mê check tin nhấn thì hoàng nghe tiếng gõ cửa bước vào. ôi thôi tướng tá đúng quả thật như người mẫu, xem lại hoàng như em trai của em vậy đó. ngồi nói chuyện với em 1 xíu thì mới biết điểm mạnh của em là tài lấy lòng khách hàng, từ câu nói đến giọng nói đều hay, người gì đâu mà dễ thương. chỉ muốn ngồi nói chuyện đến hết giờ thôi chứ hoàng không nỡ làm với ẻm, mà vậy thì thằng em hoàng nó biểu tình.
Đến với e trong ngày đầu nghỉ lễ, thật sự hoàng cảm thấy rất thoải mái, thỏa mãn cho hoàng.

hoàng nằm trên giường cho em làm, lúc đầu là đấm lưng đấm chân cho hoàng, mà đấm rất lực! đã, vừa đấm vừa ngồi lên người nên hoàng cảm giác hết được bờ mông của ẻm, phê cực. Chỉ biết nằm tận hưởng thôi, zong ròii bé bắt đầu xoa đầu ngực khắp người cho hoàng, xừa xoa vừa hun từ trên xuống dưới, làm thẳng nhỏ hoàng không chịu nằm yên. Không nhịn được nên mình đè ẻm ra 69 luôn, vừa làm vừa nắn ngực bé. Ngực không to nhưng ti rất đẹp, bướm nhiều nước bú rất thích. Sờ đã cái tay thật chứ. Bé bú liên tục cho mình luôn ấy, kinh nghiệm thì k hẳn là nhiều nhưng làm rất nhiệt tình, đá lưỡi từ trên xuống dưới cho thằng nhỏ hoàng. Mới được xíu hoàng đã bắn ra rồi, xong 2 ae nằm tâm sự xíu mà hoàng lại bắt đầu không kiềm được. Vì ngực ẻm cứ nhô lên nhìn rất muốn nắn, nắn xong thì hoàng bú ti cho ẻm rồi lại đè ẻm ra cho bú tiếp nữa, cứ liên tục thế rất sảng khoái luôn. Làm hoàng không chịu nổi nữa mà phải bắn tiếp lần 2, cảm giác đúng chìm trong dục vọng hoàng muốn!!!.
em này gọi là đỉnh của chóp luôn ae ạ, đợi đi lần 2 xem sao rồi hoàng báo mã số nếu ok nhé... chúc ae và cs ngày lễ vui vẻ làm ăn phất lên nè.

Mở ảnh nền