Videos/Clips Tâm sự chuyện tình tôi

Lượt xem: 297

Mạnh Quang

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
9
1
1
Hồi đấy mới xuống Sg, chưa biết ăn chơi là gì. thì cũng một hôm tình cờ đi Karaoke với mấy ông anh. Hôm đấy mình đến hơi trễ nên mấy ổng cũng chơi được một lúc rồi, vừa bước phòng thì mình thấy cũng khá là sốc, kiểu nhạc thì mở ầm ầm toàn mấy bài nhạc bay lắc, ông nào ông đấy bê bê nằm hết lên trên đùi mấy em nhân viên, mình bước vào thì ông anh mình mới ngồi dậy nói " em à, ngồi chơi đi em. Để a gọi cho chú một bé vô ngồi mà tâm sự" .
Một chợp sau thì có một dàn nhân viên bước vào, em nào em đấy xinh vl, mình chọn cái em có nụ cười đẹp nhất vào với mình. Ban đầu thì cũng ngại ngùng chẳng biết làm gì, mấy ổng thì cũng bê hết rồi, chẳng có ai ngồi nói chuyện thế là mình cũng mạnh dạn hơn chút lại ngồi ôm em nhân viên rồi cả hai cùng trò chuyện. Ẻm nch rất thoải mái luôn, còn vui vẻ nữa. Ngồi chơi với nhau một thời gian tâm sự đủ các kiểu trên đời thì mình cũng xin fb của ẻm, từ hôm đos mình nghĩ là mình đã yêu ẻm vkl ra các ông ạ. Đúng là tấm chiếu chưa trãi sự đời, ngày nào mình cũng nhớ tới ẻm, ngày nào cũng nhắn tin hỏi han. Cho đến một hôm mấy ông anh mình biết mới nạt cho mình một trận, kêu mình ngu như con bò. Lúc đấy mình mới tỉnh ngộ ra mấy bác ạ, làm gì có chuyện tình đẹp giữa khách và nhân viên kara chứ. Em mó đi làm vì tiền chứ đâu cho như cầu quen một thằng sinh viên như mình, đúng là đời phải ngu một vài lần mới khôn ra được. Đấy là chuyện tình của mình khi mới chập chững bước chân vào SG, nay chia sẽ cho anh em, không biết có anh em nào đã từng rơi vào trường hợp này chưa.

Kiên Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
7
0
1
ôi người anh em, ai rồi cũng phải trãi qua tình cảnh này thôi

Mở ảnh nền