Massage Quận 3 Report tâm sự chuyện của 1 thằng fa lần đầu đi masa

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 259

thái tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
ae fa ai cũng tay to vì thiếu thốn tình cảm mà nhỉ. thì không có ny làm tình đã lâu nhưng hôm qua đi ăn với ae thì em có được mấy anh lớn chỉ cho cs masa 357 để thỏa mãn, nghe xong thì em lên ý định nhậu ngà ngà say sẽ đi cho rạn người. thế là sau hơn 10lon thì em bảo say quá không uống đucợp thế là nói mấy anh trong bàn là xin phép về thì mấy a cũng cho thế là em gọi grap qua cơ sở luôn để trải nghiệm masa là như thế nào mới ducợ.
tới cơ sở cũng giấc gần khuya nên thấy khách ra vào có vẻ thưa thớt, check code này kia xong thì em tấp sang hỏi lễ tân coi có bé mới nào không, fen báo có em đang rảnh nên quốc bé luôn chứ đợi gì nữa.

lên phòng ngồi xông tí cho giải rượu thì bé vào, em có nói bé canh dùm anh 10p rồi hú anh ra bé đáp lại ngọt ngào dạ vâng. hết thời em ra là bé đã lấy khăn đợi em sẵn ở ngoài, lau người rồi chào hỏi 1 vài câu thì bé cùng em lại rồi bước vào bồn tắm to đùng 2-3 người nằm.
mà em đánh giá rất cao là phòng masage này không bị hôi hay gì hết nhe ae, có mùi tinh dầu và hình như là ga giường còn được thay thường xuyên nữa hay sao ấy ạ, trông có vẻ sạch sẽ,
còn bé ktv thì em không nhớ lắm tại cũng say say nên thoii bỏ qua khỏi kể, chỉ nhớ nổi lúc sướng nhất là em nằm trong bồn tắm với trên giường ấy.

Trong bồn bé thi triển màn lấy ngực với hàu trườn trườn, hình nhue em và bé hợp nhau hay sao mà bé lên em xuống, bé xuống em đẩy lên khá ăn nhịp. Có lúc hơi nhanh và em cảm nhận được cái gọi là “rùng mình” của bé, không biết thật hay giả nhưng bé làm em phấn khích. Không ngờ, bé tụt về phía sau, úp mặt vào thằng nhỏ và bucu còn em thì nằm tựa vào thành bồn, ngước nhìn trần nhà. Phì phò. Rất đã. Không quá 1p, em out luôn. Haha. Rất nhanh nhưng rất sướng.

Xong công đoạn bồn thì bé tắm lại cho em và lên giường nằm hưởng thụ. Bé làm lấy đá nóng mát xa với đấm lưng và toàn thân phê cực kỳ lun nhé, cực kỳ okie. các anh nào đi khoẻ mà qua đây không hài lòng thì em cũng bó tay.

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
56
1
8
chúc mừng bác đã kiếm đc 1 em mồi ngon hihihi:b05:

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23