Massage Quận 5 Report tài lắm nhưng là tài lanh tài lanh

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 314

bảo bảo trần

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nay có công việc cá nhân nên chạy ngang qua cs bigbang, tự nhiên ngó vào thì thấy 2 em đang ngồi đằng trước nên tấp vào thì thấy 1 em đang live stream với bộ áo ngắn chỉ che được mỗi núm dú.
tranh thủ mua được cái vé rồi chạy tọt lên tầng để vào phòng nằm nghỉ cái lưng xíu. mới lên tới sực nhớ ra đ biết phòng ở đâu với chưa chọn ktv thế lại tòn ten đi xuống, đúng là tài nhưng tài lanh không à. chọn ktv xong hết thế là nhờ mấy e dẫn lên phòng chpx đỡ pahỉ đi tìm làm gì cho mệt.
lúc sau em ktv lên thì đập vào mắt là cặp bửi siu to khổng lồ. eo thì dây, thon.
cặp mông xoa sướng, vỗ nghe bạch bạch.
con hàu sữa vip pro max thì Miễn bàn luôn, rậm khít, nước nhiều. Đê mê với con chim non của bé, 69 ngon chim ngọt nucớ.

lên phòng thì gòng này chắc dc 7/10 thôi tại chưa đúng màu t thích. phòng khá ôce, có mùi thơm và khá là mới. có mùi tinh dầu các thúws rất thơm và sạch sẽ nha. còn về cái bồn tắm với cái giường oce 10 điểm vì sạch sẽ không bị dính mùi nucớ đái.

còn sv em ktv thì chả có gì đặc sắc lắm Thái trời đất còn gì khi vừa hòa hợp xong thì lên mần thái liền chứ, bảo em làm thái luôn, vậy là nảy nước giờ dầu, trượt trượt cảm nhận cực đã, như đang trong đà em kẹp xúc xích bj các thứ, và kéo em lên 69, cái nó đã làm sao, một hồi thì các tinh túy tích lũy đã out hết với em. thật sự thì chỗ này khá là dáng để ae đến nheê.

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
bên này theo tôi thấy là khá sạch sẽ
mà sạch sẽ thì mới thoải mái đc mấy ong nhỉ

Mở ảnh nền