Massage Quận 6 Report Sụp hầm Tân thủ đô

Hệ thống massage Quận 6

Lượt xem: 1,555

tuanh1111

Tập Sự
Đam Mê Massage
20/1/23
6
0
1
Kính chào toàn thể anh em diễn đàn!
Chắc anh em cũng biết cái tên tân thủ đô nổi tiếng một thời ở quận 5,nay nó đã chuyển cơ sở sang quận 6. Một dịp tình cờ mình đi check ở đây. Được các bạn nhân viên tư vấn vé gồm có các loại vé 500 800 1000.Mình cũng hỏi rõ chi tiết các loại vé và đi vé 1000 gồm các dịch vụ là nuru, thư giãn vô số lần....
Khi bước vào phòng thì csvc mới, khang trang. Tuy nhiên, bất hạnh bắt đầu từ đây khi bé nhân viên vào. Nhìn face thì hơi đứng tuổi, cứng, mình cũng muốn đổi nhưng thôi cũng tội nghiệp. Masa khỏe thì tàm tạm, masage Thái thì dùng V1 quét qua quét lại cho có, k làm nuru, rồi thư giãn luôn. Thư giãn thì khi sờ V4 thì bé kêu đặt thuốc. "Vãi nồi" là sao, sao không báo sớm từ đầu, tới lúc này mới báo như gài nhau ah" mình nghĩ bụng thế và mình nằm im không làm gì. Mình chỉ thư giãn 1 lần.
Xong xuôi, mình báo là do em làm k đúng vé anh mua nên tip trước 500 còn lại mình sẽ nói chuyện lại quản lý,nếu ok thì mình tip 500 còn lại. Thế là bé kêu là bé làm đúng vé rồi, mình cạn lời mình tip cho xong chuyện. Rồi xuống có báo quản lý. Nhưng chẳng thấy phản ứng gì, như kiểu mình bị lừa mà còn bị bé nhân viên đó nói là "đồ đàn bà". Thôi cuối năm mấy anh em té chỗ này ra. Mình chuột bạch cho anh em tham khảo thế thôi.
Đánh giá tổng quan:
Csvc tốt ok
Ktv già (mình xin phép k đăng mã số)
V1 7d
V2 7d
V3 v4 k check thì mất hứng

tuanh1111

Tập Sự
Đam Mê Massage
20/1/23
6
0
1
Kính chào toàn thể anh em diễn đàn!
Chắc anh em cũng biết cái tên tân thủ đô nổi tiếng một thời ở quận 5,nay nó đã chuyển cơ sở sang quận 6. Một dịp tình cờ mình đi check ở đây. Được các bạn nhân viên tư vấn vé gồm có các loại vé 500 800 1000.Mình cũng hỏi rõ chi tiết các loại vé và đi vé 1000 gồm các dịch vụ là thái, nuru,69, thư giãn vô số lần....
Khi bước vào phòng thì csvc mới, khang trang. Tuy nhiên, bất hạnh bắt đầu từ đây khi bé nhân viên vào. Nhìn face thì hơi đứng tuổi, cứng, mình cũng muốn đổi nhưng thôi cũng tội nghiệp. Masa khỏe thì tàm tạm, masage Thái thì dùng V1 quét qua quét lại cho có, k làm nuru, rồi thư giãn luôn. Thư giãn thì khi sờ V4 thì bé kêu đặt thuốc nên không được thoải mái. "Vãi nồi" là sao, sao không báo sớm từ đầu, tới lúc này mới báo như gài nhau ah" mình nghĩ bụng thế và mình nằm im không làm gì. Mình chỉ thư giãn 1 lần.
Xong xuôi, mình báo là do em làm k đúng vé anh mua nên tip trước 500 còn lại mình sẽ nói chuyện lại quản lý,nếu ok thì mình tip 500 còn lại. Thế là bé kêu là bé làm đúng vé rồi, mình cạn lời mình tip cho xong chuyện. Rồi xuống có báo quản lý. Nhưng chẳng thấy phản ứng gì, như kiểu mình bị lừa mà còn bị bé nhân viên đó nói là "đồ đàn bà". Thôi cuối năm mấy anh em té chỗ này ra. Mình chuột bạch cho anh em tham khảo thế thôi.
Đánh giá tổng quan:
Csvc tốt ok
Ktv già (mình xin phép k đăng mã số)
V1 7d
V2 7d
V3 v4 k check vì mất hứng

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Này chắc cơ sở mới nên congdongthugian chưa hợp tác, nếu hợp tác sẽ cho bác câu trả lời xứng đáng rồi

• Like
Reactions: tuanh1111

tuanh1111

Tập Sự
Đam Mê Massage
20/1/23
6
0
1
Này chắc cơ sở mới nên congdongthugian chưa hợp tác, nếu hợp tác sẽ cho bác câu trả lời xứng đáng rồi
Ok bác,mình chia sẻ cho ae đồng môn nắm thêm tình hình các cơ sở để anh em tránh.Chứ ttđ nổi tiếng 1 thời, giờ tệ quá.

Hữu Đạt

Tập Sự
Lão Làng Massage
3/9/22
27
4
8
kkhách hàng là thượng đế, bây giờ có chửi thì chửi sau lưng còn thấy tức đằng này nói trước mặt bác nge luôn hả, đầu năm mà đi bé này chắc đen cả năm

• Like

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Ok bác,mình chia sẻ cho ae đồng môn nắm thêm tình hình các cơ sở để anh em tránh.Chứ ttđ nổi tiếng 1 thời, giờ tệ quá.
Mà phải công nhận gần tết tự dưng cái anh em sụp hầm ngang nhiều ghê

• Like

Hữu Thiện

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
18
2
3
Nếu đặt thuốc phải báo khách à bé này đang đặt thuốc anh chịu không , chịu thì mình chơi, chứ trải nghiệm rồi mà kô cho móc vậy t ở nhà quay tay cho rồi

• Like

tuanh1111

Tập Sự
Đam Mê Massage
20/1/23
6
0
1
kkhách hàng là thượng đế, bây giờ có chửi thì chửi sau lưng còn thấy tức đằng này nói trước mặt bác nge luôn hả, đầu năm mà đi bé này chắc đen cả năm
Đúng rồi bác,thì quản lý kêu xuống nói chuyện. Nói 1 hồi con bé đó nó bỏ đi,kèm theo lời chửi mình vậy.

tuanh1111

Tập Sự
Đam Mê Massage
20/1/23
6
0
1
Nếu đặt thuốc phải báo khách à bé này đang đặt thuốc anh chịu không , chịu thì mình chơi, chứ trải nghiệm rồi mà kô cho móc vậy t ở nhà quay tay cho rồi
Uhm,k làm dc j luôn bác. K 69,k móc xì gì được luôn

Mở ảnh nền