Report [Sụp hầm] Massage Hưng Thịnh

Lượt xem: 1,202

Cậu Tư

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
1
3
Chuyện là vào một ngày cuối tuần đẹp trời, em đây cũng đang muốn giải toả căng thẳng trong người thì thấy cơ sở Hưng Thịnh nằm gần nhà nên quyết định đổi gió xem ổn không để hôm sau đi cho tiện......

Nhưng không nha mọi người..... đi cơ sở này là có ngày đi tù như chơi vì stress thêm nên dễ "Giết người" từ lễ tân, quản lý đến nhân viên

Như thường lệ, phi con chiến mã đến cơ sở rồi cũng gặp lễ tân tư vấn rất nhiệt tình và dth... tới lúc thanh toán thì tự nhiên thấy bạn lễ tân đưa tấm thiệp mời lên camera nói là "Khách đi vé mời giảm 50% nha chị" là tui thấy có điềm không lành rồi...... (Cũng chọn vé Nhật 800k).

Sau đó, được bạn locker dẫn lên phòng, xông hơi này nọ thì bé vào... vừa vào thì bảo: "Trời ơi sao anh lại chọn phòng này? Phòng này làm gì có nước nóng mà tắm, thôi anh tự tắm đi em không vào tắm với anh đâu?" Lúc đó mình nghĩ: "WTF? Cái ... gì nữa đây???". Mua vé cao rồi bảo hư hệ thống nóng lạnh thì kinh doanh Massage làm éo gì?? Phòng đã nhỏ rồi??

Trong người cũng cố gắng kìm nén thêm xíu nữa nhưng không ạ..... bé bảo: "Haizz.. nhân viên trong quán giờ còn đúng mình em, anh chọn khung giờ hay thiệt (lúc đó tầm 01h00)".... Rồi bé cũng ra gặp quản lý nói nói cái gì á... xong quay lại bảo: "Thôi anh ơi hay giờ mình thay đồ ra khách sạn đi, chứ ở đây tụi này dòm ngó quá em làm không được"....... (Tới khúc này là thấy chết mịa mày rồi con ạ.... Sụp hầm nặng nhé!!!).

Rồi nó cứ ngồi đó lải nhải éo thèm làm gì.... Đành thay đồ xuống dưới kiếm chút may mắn từ quản lý ở phía dưới...

Nhưng không, ăn shit cả thể nhé...

Tổng thiệt hại: 1tr2 cho sự đần độn này anh em ạ!!

Chỉ mún nói là né xa gấp gấp gấp

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chia buồn cùng bác, mốt tham khảo trên congdongthugian bác thấy chỗ nào nhiều review ghé đi tránh sụp, này sụp hầm nặng luôn từ quản lý tới KTV

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Đọc mà tức dùm chủ topic cơ sở vậy mà chưa bị dẹp nhỉ pí kà

Mở ảnh nền