Report Sụp hầm Lan Vy QL1A . Xoa dịu cục tức bằng Trang Đài đường Phạm Hùng

Lượt xem: 577

Văn Tiến Chương

Tập Sự
Đam Mê Massage
18/11/22
9
0
1
Hôm nay định đi quán điểm hẹn ql60 ra thì quán đống cửa là thấy xu cà na rồi. Nhớ lại hồi chiều đi ngang gặp bé kia cũng xinh nên xách đít chạy qua. Quán tên Lan Vy Ql1A gần đèn xanh đèn đỏ công chào khu công nghiệp. Quán có 1 bé teen và 1mb, bé teean lại mời nước t hỏi t có đi không giá 500k + 20k tiên nước, thấy bé xinh nên cũng ok đưa luôn. Vào kéo cửa kéo rèm bật nhạc bật cái đèn chop chop như vũ trường v thấy cũng lạ. Rồi bắt đầu mang cục tức từ đây bé kéo áo xuống hở cặp vú thôi quần ship cũng dell thèm cởi t kêu cởi hết ra đi thì em nói đó h em chỉ cởi vậy.
- Đánh giá sơ:
V1: 9.5đ hệ bửoi săn chắc núm nhỏ
V2: 8đ không mỡ
V3 v4 thì dell cởi nên dell biết.
Em bắt đầu dùng tay vừa làm vừa nói chứ chuyện thấy cũng vui vẻ dc 1lat t kêu bú đi thì em bảo đó h k dùng miệng là thấy k kham rồi làm dc 1 lát thì t kêu em tròng bao đi thì em bảo em chỉ dùng tay thôi. T định hôn vú thì em bảo bo em thêm 200k nữa em cho hôn lúc này là soi máu rồi. 500k k cho chơi không bj h bú cũng khôg cho. Hk lẻ j làm ầm lên nên thôi mang cục tức mặc đồ đi về. T hơi nhọ đi chuộc bạch lúc nào cũng gặp xui.
Mang cục tức quẹo về đường Phạm hùng về đi được 1 xíu thì thấy 1 em tầm 3 mấy quán Trang Đài lúc nảy chưa làm tới nơi tới chốn nên t ghé luôn xã dù gì cũng xui r. Vào t hỏi kĩ để tranh như nảy. Em báo chơi luôn nên t vào. Lần này thì gặp em bj rất ok đến lúc t sắp ra thì em mới tròng bao vào.
Đánh giá sơ thì mặt không quá xinh nhưng nhìn ok
V1 to
V2 không óm như mấy em teen nhưng dc cái k mỡ
V3 to tròn doggy phê
Em này thì t thấy ok không hói thúc. Mang cục tức mà gặp em xong t thấy ok hơn hẵn.
T không rành viêt rp có sao nói vậy nói hơi nhiều ae thông cảm

Quốc Lâm

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/9/22
4
0
1
Cũng chịu khó đi ấy chớ, bình thường sụp hầm là t mất mẹ nó hứng rồi

Mở ảnh nền