Massage Tân Phú Hot Girl Sung sướng tột độ với bé 692

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 621

Nguyễn Bảo Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
1
3
Đầu tháng thấy mệt mỏi trong người mà được cái lại vừa nhận lương xong, chắc phải nổ máy đi massage thôi. Cũng nghe bảo bên Luxury nay nhiều hot girl hội ngôn lắm nên cũng tò mò qua trãi nghiệm luôn. Thì cũng lấy diễn đàn lấy code các thứ rồi check xem còn chương trình giảm giá nào không ( mới nhận lương nhưng vẫn phải tiết kiệm chứ đúng không anh em). Xong rồi cũng bắt grab qua cho nó mát mẻ, đến nơi thì các bạn nhân viên chào đón đàng hoàng lịch sự. Vào chọn vé rồi đưa mã code giảm giá, xong nói mấy bạn check xem mấy bé mới xinh xinh ở đây cho mình xem, nhìn một hồi thì mình chọn ngay bé 692. Mấy cũng bạn bảo là bé này là bé mới nhất ở đây, anh có duyên lắm mới book nhanh như vậy đấy, mà công nhận trên hình bé ngon cực, nhìn phát là yêu luôn, mà hình như trên diễn đàn không có hình.
Lên xông hơi các thứ đợi bé vào mà mình hồi hộp vkl, xinh như vậy thì k biết có ảo không. 10 phút sau thì bé bước vào,... Ui đm xinh vãi nho mấy ông ạ. Bé chào hỏi mình rồi kêu mình ra ngoài lau người để vào tắm thôi. các đường cong trên cơ thể cứ phải gọi là cuốn hút, Hỏi thì bé bảo năm nay 24 tuổi, là 99 các anh em ạ.
Vào phần massage mình cứ nghỉ là bé chắc k massage khỏe dc, nhưng mà không ngờ có lực phết
Masage mệt thì nhìn ẻm thôi mình đã chịu k nổi rồi, đã vậy bé cứ trườn Thái, trườn mông các thứ chịu đéo nổi, nhưng mà cứ phải từ từ nhẹ nhành mới đã. Mình nằm quay người lại để bé nhẹ nhàng xuống bú cho mình, bé vừa ngậm vào bú được lúc thì mình out cmnr. Bé bật cười kêu sao dậy anh. Mình cũng ngại vkl ra nhưng mà thật sự là trụ k nổi.
Bé làm cong thì cũng ngồi nch lúc cho mình khỏe rồi, masage thêm một chút cho mình khỏe rồi ra về thôi. Bé kêu nào anh ghé lại em bù cho nha.
đánh giá về bé
Face cực kì xinh 10/10
v1 bự, hàng real
v2 không tí mỡ nào
v3 săn chắc to tròn
v4 tỉa gọn gàng nhiều nước
được cái bé cực kì dâm, phải gọi là siêu dâm

tổng thiệt hại
tic 770k tip 900k

Anh em có dịp cứ book bé này, tui đảm bảo các ông không phê thì thôi

Mở ảnh nền