Massage Gò Vấp Report Sung sướng là đây chứ đâu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 304

Minh Linh

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
32
0
6
Bài viết này được tạo ra ko vì mục đích pr cho cơ sở hay cá nhân nào , chỉ là cảm nhận hoàn toàn khách quan từ mình ...

Cảm nhận về cái nhìn đầu tiên : chuyên nghiệp , thân thiện , và ấm cúng, tạo cảm giác an toàn , thoải mái cho anh em đi chơi giải trí
Ngồi ăn kẹo khoảng gần 10' thì em ktv gõ cửa bước vào - mặt xinh cute như mấy em hotgirl bán hàng online trên fb vậy , dáng ko cao lắm nhưng vếu đít ngồn ngộn kiểu múp chứ ko phải kiểu béo nha anh em , dòm cứng hết người .

Chào hỏi vài câu thì bị em cởi hết đồ đem cất , rồi dẫn mình vào xông hơi , em ở ngoài chuẩn bị nước nóng , set up mọi thứ , xông hơi khoảng 5' thì lại qua xông khô cho nó đúng quy trình . Khi bước ra thì em đã đứng chờ sẵn , lau giúp mình từ đầu tới chân làm mình gợi nhớ hồi xưa mỗi lần chạy quanh xóm tắm mưa cùng tụi bạn về , mẹ mình cũng chăm y vậy :(
Trong lúc ngồi chờ cho khô mồ hôi thì cũng trò chuyện và đc biết ms của em là 85. Khô ráo hết rồi , em cũng bắt đầu trút bỏ hết tất cả những gì đang mặc , rồi dắt mình vào bồn , tắm rửa kĩ càng.
Sạch sẽ từ đầu tới đít rồi thì em đỡ mình ngồi lên thành bồn và bắt đầu móc vũ khí bí mật ra : chai rượu tinh dầu mùi trái cây , và cuộc hoan lạc bắt đầu từ đây ...
*Khui rượu , rưới khắp toàn thân mình và em , và bắt đầu 2 cơ thể cọ sát nhau , vú bự , đầu núm căng mọng , cạ tới đâu phê tới đó* là tất cả những gì mình nhớ đc , vì lúc đó như 1 anh nông dân chân chất mới đặt chân lên thành phố lần đầu , mọi thứ đều mới mẽ , đẹp đẽ , và đê mê ...
Cạ tới cạ lui 1 hồi thằng lính mình cứng ngắc như muốn nổ tung , em bắt đầu đi đường quyền ý lộn , đi đường mồm , đá lưỡi từ đầu ti xuống tới đầu gối , rồi từ 2 trái dứng lên tới đầu bald , ngậm thổi *póc póc* nghe mà thốn tới rốn . Thôi giữ làm gì , cuộc vui còn dài phía sau , thế là sau gần 10' mình nắn em , em thổi mình , thì out thôi chứ ngại gì nữa anh em nhỉ

Lại tới công đoạn đoạn rửa ráy rồi lên giường massage khoẻ khoắn đúng nghĩa thôi ...Tay nghề massage khoẻ cũng em cũng khá tốt , làm bài bản đầy đủ từ đầu xuống tới tận ngón chân , bẻ xương kêu *rốp rốp* nhưng chắc người mình chai đá quá hay sao mà vẫn chưa thấy đã lắm

Xoa bóp hết bài xong thì em rờ rờ thằng lính rồi hỏi mình đã hồi sức chưa để chiến tiếp tập 2 . Ok thôi , thế là em lại khui tiếp chai rượu tinh dầu thứ 2 , cũng như lần đầu , nhưng lần này là ở thế nằm , em leo lên người mình , đổ rượu từ người em cho chảy xuống người mình , rồi lại bắt đầu trườn tới trườn lui , đi đường lưỡi khắp nơi
Mình thì cũng ko chịu kém cạnh , tay rờ tay móc , được hồi phê quá kéo em quay ngược lại 69 luôn chứ chịu hết nổi rồi . Chim em quá thể hồng hào , lông lá sạch sẽ gọn gàng thơm tho như tác phong của 1 học sinh gương mẫu vậy . Húp vào thì nước lol pha nước rượu tạo thành 1 hợp chất ngọt ngọt , thơm thơm , nói chung ngon vãi , dễ gây nghiện song song đó em cũng ra sức thổi sáo như muốn triệt tiêu thằng lính mình .
Nhớ ko lầm thì hình như mình trụ đc 15p thì phải , rồi bao nhiêu là chất bổ tinh túy bắn sạch vô miệng em , em còn chơi dơ lấy ra trét vô mặt mình , mình vỗ đít em cái *pép* , quỉ xứ hà ...
Nằm làm vài hơi thuốc lấy lại bình tĩnh , tay gác lên trán , đưa ánh nhìn đăm chiêu lên trần nhà "mình vừa bị hiếp dâm sao? Quá buồn , nhưng mà phê ..."
Hút xong điếu thuốc em lại lôi mình vô tắm rửa cho trôi sạch đi hết nhục dục , lau khô từ đầu tới đít , rồi cả 2 trần truồng ra ghế trò chuyện về triết lí nhân sinh , tình yêu và cuộc sống

Đức Anh

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/6/22
28
2
8
Đọc không thôi tôi cũng đã thấy sướng rồi

Mở ảnh nền