Massage Gò Vấp Sung sướng cùng Thiên thần số 17

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 411

Anh Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
10/6/22
37
0
8
Tình hình là biết đến chốn này cũng do hóng hớt đã lâu, chiều qua cũng là lúc đạn dược về kho nên tranh thủ đi check hihi. Cơ mà do hoạt động toàn hóng nên bài viết nay mới đủ để làm cái report trả lễ các AE.

Mình cũng xông hơi lâu lâu tí cho giã bớt men do cũng hơi quá chén. Ban đầu bạn lễ tân có hỏi yêu cầu mã số nào không, thì mình gọi ngay em 17 luôn, em này thuộc hàng topten ở chốn này, nhưng cơ duyên lúc đó em nó trống nên không phải chờ đợi lâu. Nằm phơi thân xíu rồi em vào, với câu "chào anh" ngọt xớt. Ẻm hỏi sao anh biết em, mới gặp anh mà. Tui thật thà thẳng thắn nói lý do, ẻm cười ngặt nghẽo. Em nói nào giờ mới nghe có người yc vì lý do như anh. Tui nói vì đó là anh mà. Nói chuyện với em cũng vui vẻ. Đánh giá ngoại hình như sau:

Face theo xinh xắn, nhìn rất có cảm tình. Em cũng tương đối cao, mình dây, cỡ trên mét sáu mấy

V1 mịn màng vừa tay, vếu sừng trâu, ti nhỏ
V2 thon gọn có chút lipid nhưng không đáng kể
V3 đây có thể coi là ưu thế, tròn căng
V4 nước nôi lênh láng, ngọt lịm từng ngụm

Em massage bài bản, đủ bài, lực cũng được. Do hôm nay cũng mệt bởi bia rượu các kiểu nên em nó làm mà mình cảm nhận khỏe hẳn ra, khoản này em làm khá kỹ.
Đến phần ms mệt, khi em nó bắt đầu trườn lên người tui cũng là lúc tui tấn công đôi gò bồng đảo em nó liền, cảm giác nó phê AE à. Rồi tay tui lượn xuống 2 bờ mông em nó và xoa bóp đều đều, rồi lại phi xuống v4 mà se se hột me. Em lả lướt khắp người tui, em nhẹ nhàng vuốt trụ, lick ti, HJ theo nhịp điệu, từ tốn không hối thúc, kèm theo là âm thanh rên khẽ nhẹ nhàng cùng màn cuối xuống thở vào tai làm tui nổi cả da vịt, chợt em ngậm ngay thằng nhỏ trong miệng không chút chần chừ…từng ngón tay tôi cũng khám phá hang động em nó đang rỉ từng giọt nước âm ấm chịu hết nổi, đè em nó ra ở thế 69 mà vội húp nhanh, húp lấy húp để kkk … âm thanh càng lúc càng rõ hơn, và cuối cùng tui cũng bắn pháo hoa ra đầy miệng bé.
Xong xuôi ngồi ôm ấp trò chuyện tí xíu rồi về, em nó còn muốn ms đầu cho tui nhưng thấy không cần nên thôi, thế là đủ rồi.
Tổng thiệt hại:
TIC: 900k giảm 30% còn 630k
TIP: 900k

Mở ảnh nền