Massage Quận 10 Số 68 Phúc An Khang - 1 từ PHÊ

Lượt xem: 1,260

CityHunterX

Tập Sự
Đam Mê Massage
13/8/23
7
0
1
Chào anh em.

Hôm rồi buồn bã chuyện công việc, em với mấy ông anh đi nhậu xong thì em thấy tê tê trong người nên nghĩ đến chỗ thân quen hay lui tới, Phúc An Khang ngay Q10 gần nhà. (Mấy ông anh có vợ bị réo về nên chỉ có mình em đánh lẻ).

Em vẫn đi vé Vip thái như mọi khi và vẫn là đi số random để mỗi lần mỗi cảm giác mới. Vào phòng tầm 2 phút thì bé vào (10d cho sự mau lẹ tiếp khách của bé). Ấn tượng đầu tiên là giọng nói ngọt lịm, tiếng chào thôi mà nghe đã cả lỗ tai. Thay đồ ra xông hơi 1 lúc rồi tắm lại lên giường để bé mát xa khoẻ. Bài mát-xa đúng kiểu tay nghề, phải nói không ngoa là ngang với những nơi mát-xa khoẻ nổi tiếng như Ngọc Anh chẳng hạn. Chuyện gì đến rồi cũng đến. Bé bắt đầu bài mát-xa mệt kiểu Thái Lan. haha. Từ chà trườn đến tiếng rên khi em sờ đến v3 v1 của bé. Ngang đây thì em đánh giá V1: 8d, V2: 8d săn chắc bé này có tập gym, V3: 9d quả mông to đùng. Đoạn BJ thì khỏi phải nói, từ a tới á. được tầm 10p thì em out trong sung sướng.

Điểm cộng bé rất nhiệt tình, giao tiếp nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương, và service 9d không hối thúc công nghiệp như một vài ktv chỗ khác.

Chi phí cho 1 lần đê mê với bé Thy 68
Vé: 880k
Tip: 800k bằng vé. Em bo thêm 100k cho service đỉnh.
Tổng: 1680k

Đang buồn mà gặp bé về là tâm hồn phơi phới liền. Hẹn gặp bé Thy sớm.

Mở ảnh nền