Massage Tp. Thủ Đức Report Số 18 buổi chiều vui vẻ

Hệ thống massage TP.Thủ Đức

Lượt xem: 467

Phan Mạnh Thường

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
5
0
1
Dạo cộng đồng thấy các bé bên New World cũng khá hot, thấy ngon qua nên chiều hôm qua trong rảnh rỗi bên Q2 cùng thằng bạn ghé qua chơi thử bên này
Mình lấy phòng 700k vé được giảm còn 490k còn thằng bạn máu chiến nên thử lun vé 1100k để làm 2 shot. Ngồi uống trà đợi 1 tí thì được dẫn lên tầng 1.

Sau đây là 1 ít đánh giá:

Cơ sở vật chất: phòng mới, đẹp, đầy đủ trang thiết bị

Em này số 18, face xinh hợp gu mình chấm 8/10.
V1 : To tron và đẹp bóp thì rất ư là êm tay
V2 : Có eo , ốm ấp chuẩn bài
V3 : Bóp thoải mái đôi lúc thì khá thơm
V4 : Bật đúng công tác thì nước nôi có đủ
Massage khỏe: em làm đủ bài , lực êm vai , em nói chuyện cũng khá ngọt.
Massage mệt: em dùng những đường lưỡi ngọt ngào trải dài khắp lưng và dùng đôi đào nở nang ấy lướt khắp cơ thể đến tê người, nhẹ nhàng em xoay đầu lại và cho bú đến ngột ngạt rồi vội vàng em xuống cậu bé và Bj một cách ngon lành, bỗng nhiên em xoay người vào thế 69 để mình bú liếm, em đã đưa thì tất nhiên mình phải toại nguyện cho em rồi, thế là bú nhiệt tình làm em phê rên ứ ự và cuối cùng cũng thõa mãn phọt ra những giọt sữa tràn khắp tay em.

Thiệt hại: 490k có code & 700k tip.
Đánh giá cá nhân: Do mình thích face xinh nên đợt này cũng khá ưng ý . Hy vọng quán sau này tuyển thêm các em ngon và training mấy em yêu nghề BJ như em số 18 nhiều hơn để ae diễn đàn cùng thay nhau ngon trym và đem những report chất lượng về cho congdongmassage. Hẹn gặp lại em lần sau khỏe lên vé 2 shot với em luôn hehe, thằng bạn thì lúc về đi 2 hàng luôn, chắc là bị 2 shot phê quá đây mà

Massage New World

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/8/22
16
0
1
Dạo diễn đàn thấy các bé bên New World cũng khá hot, thấy ngon qua nên chiều hôm qua trong rảnh rỗi bên Q2 cùng thằng bạn ghé qua chơi thử bên này
Mình lấy phòng 700k vé được giảm còn 490k còn thằng bạn máu chiến nên thử lun vé 1100k để làm 2 shot. Ngồi uống trà đợi 1 tí thì được dẫn lên tầng 1.

Sau đây là 1 ít đánh giá:

Cơ sở vật chất: phòng mới, đẹp, đầy đủ trang thiết bị

Em này số 18, face xinh hợp gu mình chấm 8/10.
V1 : To tron và đẹp bóp thì rất ư là êm tay
V2 : Có eo , ốm ấp chuẩn bài
V3 : Bóp thoải mái đôi lúc thì khá thơm
V4 : Bật đúng công tác thì nước nôi có đủ
Massage khỏe: em làm đủ bài , lực êm vai , em nói chuyện cũng khá ngọt.
Massage mệt: em dùng những đường lưỡi ngọt ngào trải dài khắp lưng và dùng đôi đào nở nang ấy lướt khắp cơ thể đến tê người, nhẹ nhàng em xoay đầu lại và cho bú đến ngột ngạt rồi vội vàng em xuống cậu bé và Bj một cách ngon lành, bỗng nhiên em xoay người vào thế 69 để mình bú liếm, em đã đưa thì tất nhiên mình phải toại nguyện cho em rồi, thế là bú nhiệt tình làm em phê rên ứ ự và cuối cùng cũng thõa mãn phọt ra những giọt sữa tràn khắp tay em.

Thiệt hại: 490k có code & 700k tip.
Đánh giá cá nhân: Do mình thích face xinh nên đợt này cũng khá ưng ý . Hy vọng quán sau này tuyển thêm các em ngon và training mấy em yêu nghề BJ như em số 18 nhiều hơn để ae diễn đàn cùng thay nhau ngon trym và đem những report chất lượng về cho congdongmassage. Hẹn gặp lại em lần sau khỏe lên vé 2 shot với em luôn hehe, thằng bạn thì lúc về đi 2 hàng luôn, chắc là bị 2 shot phê quá đây mà
Cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ ạ , rất mong được phục vụ anh vào lần sau ạ

Mở ảnh nền