Massage Quận 3 Report Số 10 Viên kẹo ngọt.

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 929

Dương Minh

Tập Sự
Mới Mê Massage
10/9/22
2
0
1
Chào anh em congdongthugian

Hôm qua đi nhậu mệt quá ghé boss nhờ locker gọi dùm 1 bé xinh tươi để xả stress sau 1 ngày bị đồng nghiệp hành xác .Cộc cộc bước vào thật sự y như mình mong đợi

Bé số 10 : mới vô chào mình một cái , rồi nói hôm nay em sẽ chăm sóc cho anh nha

Hạnh phúc khi bé quá dễ thương và vui vẻ

Body tầm 8.5

Face : xinh

Cao đâu tầm 1m65

Ms khỏe em có kỹ thuật cao bài bản đầy đủ có đá nóng + thảo mộc giúp anh em phục hồi sức khỏe nhanh chóng nhất

Massage mệt phần này anh em tự khám phá cho hấp dẫn, mình nói trước mất hay

Tổng thiệt hại là 600k cho trọn gói ( vé 250 và tip 350 ) thêm 30 cho anh locker dễ thương

Giá quá phù hợp cho một đêm thoải mái

Hẹn tuần sẽ được gặp lại em nhé số 10

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác có trải nghiệm vui vẻ nhé

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Đồng nghiệp hành xác em cứ tưởng đồng nghiệp cùng giường

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Chúc mừng bác khai sáng cho đầu óc non nớt của Pí kà rẻ rẻ bữa nào qua check ngay

Massage Boss Palace

Tham Mưu
Cơ sở Massage
18/8/22
20
0
1
Chào anh em congdongthugian

Hôm qua đi nhậu mệt quá ghé boss nhờ locker gọi dùm 1 bé xinh tươi để xả stress sau 1 ngày bị đồng nghiệp hành xác .Cộc cộc bước vào thật sự y như mình mong đợi

Bé số 10 : mới vô chào mình một cái , rồi nói hôm nay em sẽ chăm sóc cho anh nha

Hạnh phúc khi bé quá dễ thương và vui vẻ

Body tầm 8.5

Face : xinh

Cao đâu tầm 1m65

Ms khỏe em có kỹ thuật cao bài bản đầy đủ có đá nóng + thảo mộc giúp anh em phục hồi sức khỏe nhanh chóng nhất

Massage mệt phần này anh em tự khám phá cho hấp dẫn, mình nói trước mất hay

Tổng thiệt hại là 600k cho trọn gói ( vé 250 và tip 350 ) thêm 30 cho anh locker dễ thương

Giá quá phù hợp cho một đêm thoải mái

Hẹn tuần sẽ được gặp lại em nhé số 10
Dạ cảm ơn anh đã tin tưởng dịch vụ bên em và đến trải nghiệm ạ .Rất mong được phụ vụ anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền