Massage Hà Nội Report Siêu phâm sô báo danh 15

Massage Hà Nội

Lượt xem: 464

Hà Thế Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
12
1
3
Hello các đồng dâm cô đơn . Nay tui rp thêm siêu phẩm cho anh em nè
Tui đi maxa vài chỗ dần dần cũng thành nghiện cái cảm giác được em chăm sóc, rồi xoa bóp nhẹ nhàng , xong thư giản với cái khung thời gian 100ph hay lâu hơn 120ph đều làm tui thấy có cảm giác thích hơn, thời gian bé bên mình dài hơn và tương tác nhiều, so với việc đi check thì bộ môn này tui vẫn thích.

Lòng vòng lâu rồi lần này quay lại NHẠC DƯƠNG LẦU
hôm nay đi 1 mình nên tui chọn vé 2 shot full sv .vé 1200k tip 1200k đi lần này vừa hết chương trình khuyến mãi nhưng ko sao dc quản lí tư vấn bù lại cho 1 bé ok nhất xem như khuyên mãi

Lên phòng xông hơi tầm 5ph bé vào , nhìn cưng thiệt, như cảm giác tui đang già đi nhiều khi thấy bé, non tươi , hỏi thăm vui vẻ thêm cái tui đưa tay là sà vào lòng trùi thích quá đi , cố gắng hồi lại chục năm trước để nói chuyện với em cho hợp chớ . sau hồi rồi vào tắm chung , lúc này có vẻ thân với bé hơn bắt đuầ biết đùa nghịch, khám phá bé , ôm ấp sờ bóp bé hồi rồi bắt đầu bé lại hành sự bj trong bồn, tui khoái nhất màn này , nằm dựa thành bồn, bé thì dưới chân bj nhẹ nhàng, rồi từ từ vuốt ve , ngắm nhìn bé mút mà sướng cả người. phát đầu luôn ngay bồn .

Lên giường bé massage khỏe cũng khá lắm , đấm bóp , tám chuyện, lâu lâu khiều khiều kích thích, để hồi bắt đầu màn hai
trước khi thư giản tui lại bảo em để tui ôm tý, thấy thích bé quá, ôm hôn hồi mà nghiện luôn với bé, rồi bé bảo tui nằm sấp lại để bé hành....hehe. bé trườn từ từ thêm phần lưỡi nó cũng khá là phê , đến lúc tui không chịu nổi, bắt đầu xoay lại ôm bé thêm tý hồi cho đã bắt đầu bé trườn xuống rồi trườn lên, cặp cam lai của bé bóp đã, không chờ đợi lâu bé bắt đầu vào 69 để tui được thưởng thức ngập mặt với bé tiếp tục húp trong lúc bé bj mà quyết định này sáng suốt, nhóc nó hứng lên một lần nữa và lần này thì khỏi cần cia hay gì nó bắn tung tóe luôn , người như mất toàn bộ sinh khí, nằm thả người nhìn bé đi ra đi tới đi lui mà lại thấy thích bé nhiều hơn, hồi sau bé lại xoa bóp rồi đưa tui vào tắm lại, ước gì thêm lần vào tắm chung nữa hihihihi.

Thiệt tình là gói 1200k tip 1200k cũng đủ để thư giản sau vài ngày bức bí , khá là chuẩn khi đi NHẠC DƯƠNG LẦU hẹn gặp bé 15 lần nữa .

Việt Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
2
3
Bữa có bác nào hình như chê bên NDL nè không biết cải thiện lại chưa thì hok biết chưa dám ghé

Anh Tài

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
4
3
Wowowo có bé non tươi luôn hả bác vậy chắc em phải đi trải nghiệm ngay mất bé 15 quá chứ đọc vào thấy kích thích quá trời luôn á

Mở ảnh nền