Hot Girl Report Share em đẹp và em hay trong vmax

Lượt xem: 815

Phạm Gia Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
5
0
1
Hứa với các anh em là report các tiệm matxa vip ở Bd mà chưa làm vì lý do là mình thấy không có gì đặc sắc nên không biết phải viết sao. Về cơ bản thì ở BD hiện tại có 3 địa điểm tốt mà mình hay đi đó là Vmax, 789 và Hoàng gia, anh em chịu khó lướt trên box ăn chơi là có hết, riêng mình post bài là viết đúng sự thật và chỗ nào có gì đó hay hay thì mình mới viết chứ lặp lại những gì anh em đã nói rồi thì mình không nói nữa. Trưa nay mới đi Vmax về thấy có hay hay nên chia sẻ cho anh em 2 em ở đó, 1 em đẹp và 1 em hay.
Em đẹp số 38, nói chung body rất đẹp, ngang hoặc hơn mấy bé trên Minh Tâm mình thường đi, mình thích bé này là lúc mới vào, nó còn mặc cái váy rất ngắn, để lộ cái chip và phần dưới của 2 bờ mông nhìn rất kích thích. Em nó người miền Tây, v1 to real nhưng hơi mềm chút, dáng cực phẩm, v4 ngọt nước, có 69, shot 1 cia trong bồn, shot 2 trên giường, bj nhẹ nhàng sâu lắng, tính hiền dễ thương, mặt đẹp, em này đáng để đi.
Em “hay”, tao nói vậy vì có điểm đặt biệt, tao đi em quen nên được xxx vài nhát trong bồn tắm. Cái này ở đây cấm, nên chỉ có thể lén trong bồn khi tắm được vài nhát thôi chứ trên giường thì tuyệt đối không được, tao đi quen nên em chấp nhận và tao cũng thưởng thêm cho em 500k (đưa riêng). Trên này chắc thế nào cũng có quản lý của vmax nên tao không nói số được, thằng nào chịu chi thì inbox tao cho số với pw.
Vẫn như cũ, tao viết bài không có hình vì tao chưa bao giờ chụp hình khi check, thằng nào tin thì tin không thì thôi, giá cả chỗ này anh em search trong box này là có nhé, nên gọi cho quản lý trước, nó giữ số lại cho mình với xả nước đầy bồn trước khi mình tới.

King

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Tiền bác nhiều thế, đi chinh chiến khắp nơi

Mở ảnh nền