Massage Tân Phú Report sế chiều quá oke đi

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 401

Minh Nhàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/22
24
1
3
Buổi trưa mình có tiếp khách hàng sế chiều Thì anh em mới giải tán qua chỗ nhậu Không nói nữa nên quyết định đi mát xa Luôn cho phép thế giờ mình Giới thiệu với hai ông kia mát xa Tân Phú bên đường 39 diệp minh châu nhân viên trẻ đẹp làm ok không còn gì phải bàn cãi
Đến nơi thì lễ tân giới thiệu cho vài bé Để anh em chọn xong thì mình còn đúng ngày bé 507 đến này mình chưa đi lần nào nên quyết định trải nghiệm thử
Vào đến phòng tầm năm 10 phút thì bé vào Do mình cũng hay sai nên xông hơi lâu một chút cho khỏe người ra thì bé lấy khăn lau khô mồ hôi cho mình ngồi tâm sự cùng bé nó xíu bé nói chuyện khá vui vẻ,điện nước full.Xinh dễ thương ngực bưởi 5 roi, được một lúc mình vào tắm cùng bé luôn kèm theo đó là kích thích nhẹ bằng đường lưỡi điêu luyện tay mình không để yên được bóp cặp zú khá sướng tay
Tăm xong thì bé lau người cho mình và lên giường massage khỏe
Massage khoẻ thì bé làm khá ok lực còn hơi yếu đầy đủ bài bản không bỏ bài
Đến phần massage mệt bé trường nuru thì không phải chê vào đâu trường đến đâu lưng mình cảm nhận đến đó xoay người lại thằng em mình ngốc đầu dậy song kiếm hợp bích cùng Bé trong thế 69 sau hơn 20p cũng out trong sự sung sướng cùng bé nó
Xong ra bé tắm lại cho mình thêm một lần nữa thay đồ xong ra ngồi trò chuyện cùng em nó lát mới xuống
Tiền vé 420k Tip cho bé 500k

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
bên cơ sở này các bé làm bài bản mà uy tín lắm
bữa nào rảnh em cũng phải qua làm cái nữa mới vừa lòng

Mở ảnh nền