Massage Bình Tân Report say là gây nứng xả ngay tại ms vương gia

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 76

Hoàng đồng

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
43
1
8
Hôm nay đi một buổi tiệc sinh nhật về mà về nhà thì lại cãi nhau với vợ nên buồn quá muốn đi tìm một chỗ nào đó để xã stress …. Tình cờ trên đường gặp bảng massage vương gia vào nghe thằng e tư vấn nhiệt tình quá mình liền gé xã cái nổi buồn luôn…vào tới cơ sở mấy thằng e phục vụ đón tiếp mình như 1 vị vua cực kì ân cần nhiệt tình … thằng e pv đem ipas vào cho mình lựa chọn ktv lúc đó mình cũng k muốn chọn lựa nên bảo ‘ thôi mày cứ sắp cho e nào đó làm cho a vui là được…mới lần đầu nên mình trải nghiệm thử xem sao…nghe lễ tân tư vấn vé này cũng ổn áp hợp lí …5p sau thằng e dắt mình vào phòng xông hơi cho tỉnh lại chứ sỉn quá các bác ạ … vùa bước ra xong hơi xong là bé ktv vào … nv cũng bình thường ngồi nc vs e ti mình cũng cảm thay vui vẻ lên tí … tới giây phút e bắt đầu làm cho mình cho mình đên lúc ra về e làm cực kì bài bản … nhức là cái lúc e lấy vòng 1 chà lên chà xuống cho tôi ..ôi cái cảm giác k quên đc các bác ạ … chưa bao giờ tôi làm ra dc 2 lầm liên tục mà e ấy làm tôi k chịu nổi làm tôi phải quên là tôi còn có vợ ở nhà … ra ngoài tôi liền tip cho e pv hẳn 2 lít cảm ơn vì sự sắp xếp quá hoàn hảo nhất định a sẽ gé lại …nhất định a sẽ tìm e

Mở ảnh nền