Massage Gò Vấp Report sau một buổi massage thì đã có bài cho ae thẩm đây

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 224

anh tân hào

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nay mò lên diễn đàn congdongthugian ngon lành này để review cho một em cũng quá ngon, quá cưng, em của massage Royal độ ngon của em là thế nào rồi. Gặp em xong là phê tờ rym không muốn về luôn, vì còn phải lo bào kiếm tiền gặp em lần nữa chứ không là ăn ngủ ở massage Royal luôn cũng được, miễn là có em.
Sau khi chốt vé xong là tranh thủ chạy qua luôn, đường thì quen rồi chạy tình tan ngắm đường xá về đêm nó đẹp biết nhường nào. Massage Royal lên đèn là t lên đồ, tranh thủ qua sớm gặp em cho đỡ bị kẹt phà. Qua đến nơi, check info xong là mua vé lên phòng, ngồi xông hơi đâu đó vài phút thì em cũng xuống tới nơi, vừa bước vào đập vào mắt là một cô bé dễ thương, cái nét teen của em gây thu hút dễ sợ, lại thêm dáng nuột nà với cặp bưởi tròn trịa mịn màn thì lại thêm phần hấp dẫn. Chắc ông nào ghé massage Royal cũng biết.

Rồi em nhẹ nhàn chào hỏi, làm quen nhau sau vài câu tâm sự, em mới trút bỏ lớp y phục để vào cùng tắm tiên, ôi cặp bưởi tròn trịa cực kích thích của em làm khó mà quên được, rồi vô bồn tắm cứ thế mà mân mê thỏa thích, em chìu cứ hết mình, thích mò bóp thế nào cũng được, miễn là nhẹ nhàn thương hoa tiết ngọc thì em cũng nhiệt tình không kém. Sau khi được em vuốt ve khắp người xong là vào tới phần thư giãn, từng nhịp bj chậm rãi của em cuốn lấy thằng em trong cơn sướng, chút nữa thôi nếu không phanh kịp thì chắc có lẽ là out với em mất thôi.
Rồi qua nằm cho em massage, bài bản em làm rất chuẩn với những kỹ thuật khỏe làm khá tốt, vừa đủ sướng và biết thế nào là bài khỏe.
Đến khi em bắt đầu vào phần massage thái và massage nuru, từng đường trườn lướt nhẹ nhàn cùng phần kích thích chậm rãi của em mang đến cơn sướng chỉ muốn bắn pháo hoa, nhất là khi em cọ lướt quanh thành em, cơn phê giờ mới lên đến đỉnh điểm.
Cuộc vui đâu thể dừng lại ở đây, em bắt đầu vào luôn phần bj thư giãn nhịp nhàn cùng với đó là mặc sức mà tiến sâu vào bên trong móc miết đủ kiểu. Em chịu hết, nhất là khi quay về thế 69 cực phê, bướm non phơi bài trước mặt cùng độ dâm lúc này đã ướt át sau phần kích thích thì không thể kiềm chế mà nếm thử ngay vị ngon non mới thơm phứt của em. Cuốn lấy nhau 2 hiệp sung sướng, out trong cơn phê với em cũng đã đạt cơn cực sướng, hai đứa giờ đây chỉ còn lại những tiếng thở dóc sung sướng cùng nổi niềm đê mê khó tả, kết thúc sung sướng vẫn còn vươn vấn mùi hương ấy, nhưng vẫn phải tạm chia xa để một ngày nào đó lại gặp lại em trong sung sướng.

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
lâu lắm rồi mới thấy anh em rv bên cơ sở này lại nhỉ kakaka

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
Rồi em nhẹ nhàn chào hỏi, làm quen nhau sau vài câu tâm sự, em mới trút bỏ lớp y phục để vào cùng tắm tiên, ôi cặp bưởi tròn trịa cực kích thích của em làm khó mà quên được, rồi vô bồn tắm cứ thế mà mân mê thỏa thích, em chìu cứ hết mình, thích mò bóp thế nào cũng được, miễn là nhẹ nhàn thương hoa tiết ngọc thì em cũng nhiệt tình không kém. Sau khi được em vuốt ve khắp người xong là vào tới phần thư giãn, từng nhịp bj chậm rãi của em cuốn lấy thằng em trong cơn sướng, chút nữa thôi nếu không phanh kịp thì chắc có lẽ là out với em mất thôi.
Rồi qua nằm cho em massage, bài bản em làm rất chuẩn với những kỹ thuật khỏe làm khá tốt, vừa đủ sướng và biết thế nào là bài khỏe.
quá đã nha mày hahah:b94:

Mở ảnh nền