Massage Quận 3 Report rv cs massa festiva

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 223

Tân Quý

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
14
1
3
hí ae, hôm nay tôi sẽ trở lại diễn đàn congdongthugian và chia sẻ cho ae cs massage này để ae thẩm rồi ae đi massa cho đỡ phí tiền của ae nhé!
cs mình muốn nói đến là cs festival hay sao ấy
dịa chỉ nằm ở 31 cao thắng p2
csvc có màu vàng trông xịn với sạch thật, ai không thích thì kêu nv tắt đi là đc
phòng ốc sạch sẽ thoáng mát có mùi thơm nhẹ nhẹ của tinh dầu cơ
khi tới nơi thì ae sẽ đc bảo vệ cất xe dùm, nếu ae sợ bị gank thì kêu nggta cất kĩ kĩ dô xíu, vào tới cửa thì đc lễ tân chào đón rất nhiêtj tình, họ mời ae ngồi xuống sofa và ae sẽ đc mời nước và trái cây free á rồi lễ tân đưa ae cái ipad để ae thỏa sức lựa chọn ktv chăm sóc cho ae
sau khi làm thủ tục các kiểu xong ae sẽ đc dẫn lên phòng, trong thời gian chờ ktv vào phòng thì ae có thể tắm rửa sơ và xông hơi cho khỏe người.
mình xông hơi đc 5p thì em ktv viên mình vào thì mình bước ra để cho em lau người chop mình
em lau nhẹ nhàng và nâng niu thằng nhỏ mình như nâng em bé vậy cực nhẹ nhàng và thích thú luônnn.
sau khi lau xong mồ hôi thì mình và em vào bồn tắm đã đucợ em xả nước từ trước để tắm luôn, em xả nước nóng vừa đủ cho mình luôn.
về massa khỏe thì thôi nó chỉ là gội đầu các thứ linh tinh nên mình không đề cập đến nó nữa nhưng phần đặc biệt thì ở sau cùng ae cố gắng đọc hết giúp mình nhé.
massage mệt có nhiều bài mà co còn đầy đủ và chuyê n nghiệp lắm ae à
em làm đủ trò từ cia, nuru, masssa thái bj hj....
nhưng ,làm mình tâm đắc nhất vẫn là phần massa bj và hj
em như được đào tạo qua lớp chuyên nghiệp hay sao ấy em làm cho mình chuyên nghiệp vl mặc dù trước đó tâm sự thì em có bảo là em mới vào nghề.
em bj đc cho mình khoảng 15p thì người mình thấy lạnh sống lưng và run lên khi nhìn xuống thì đã thấy ra đầy trong mồm em rồi. nói chung là khi đến đây thì ae sẽ được phục vụ nhiệt tình hết sức.
bài quá dài rồi nên có lẽ mình sẽ kết thúc câu chuyện tại đây ae nhé cảm ơn ae đã đọc ạ
giá vé và tip thì tùy ngày ae ạ, ae cứ đến để ngta tư vấn thêm nhé
chúc ae tràn đầy sinh lực và chúc cs ngày càng phát tiển mở rộng ạ

Mở ảnh nền