Massage Gò Vấp Report rùng mình với bé yêu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 247

Đào Hữu Thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
7
3
chào ae thân mến, ae biết t không
chắc chắn llà đéo rồi tại t là dân sống chìm mà biết thế chó nào đucợ kkk,
chuyện là ntn bạn gái t là dân tỉnh lẻ mới lên, nó sợ có con nên không cho t động chạm nhiều, nó kêu thích động chạm thì ra adam ở đó có gái cho động chạm thế là ok thôi t kiếm đại cái lí do rồi chạy xe qua adam luôn, ở đây vé rẻ vcl ra chúng m ạ, t mua cái cia vip ấy được làm tận 2 lần cơ, còn về em ktv á, phải nói là khỏi bàn luôn, ngon ngọt nước vcll.
Phần tắm bồn: Em vệ sinh cá nhân kĩ, tay mềm vuốt lướt khều khều nhẹ làm thằng em ngóc đầu lên như mấy cọc gỗ trên sông Bạch Đằng, chỉ tiếc ko đâm được phát nào. Sạch sẽ, em nó rà lưỡi thư giãn cho t 1 shot nhẹ nhàng trong bồn. Lưỡi bé múa dẻo, lướt lướt mà người tê rần, tay mình cũng tranh thủ khám phá V1, V3 của em nó, nước da trắng, mình dây thon ôm ấp bao phê:. t out 1 shot trong bồn với cảm giác sung sướng.

Phần ms khỏe- nuru: Bé làm ms khỏe tốt, đủ bài, ae nào thích mạnh kêu bé đấm mạnh nha. Lúc ms khỏe bé có rà tay gọi thằng nhỏ dậy =)). t thích skill này cực vì tay bé này rất đẹp, ngón thon mà dài, vuốt lướt nhẹ nhàng kích thích lắm. Thằng nhỏ vừa ngóc đầu dậy là em nó dừng, mắt liếc, môi cong ném lại nụ cười đầy khiêu khích “Để dành đi anh. Bé trườn nuru mượt cả sấp và ngửa, V1 và lưỡi đi khắp người ko sót chỗ nào, bé BJ chậm, múa skill lưỡi quanh thằng nhỏ phê lắm ae ạ, lưỡi nút lúc nhanh lúc chậm, thế là t rùng mình cái ra đầy mặt luonnkkk
xong nằm ôm tý xuống rồi đi về

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
nhất
Phần ms khỏe- nuru: Bé làm ms khỏe tốt, đủ bài, ae nào thích mạnh kêu bé đấm mạnh nha. Lúc ms khỏe bé có rà tay gọi thằng nhỏ dậy =)). t thích skill này cực vì tay bé này rất đẹp, ngón thon mà dài, vuốt lướt nhẹ nhàng kích thích lắm. Thằng nhỏ vừa ngóc đầu dậy là em nó dừng, mắt liếc, môi cong ném lại nụ cười đầy khiêu khích “Để dành đi anh. Bé trườn nuru mượt cả sấp và ngửa, V1 và lưỡi đi khắp người ko sót chỗ nào, bé BJ chậm, múa skill lưỡi quanh thằng nhỏ phê lắm ae ạ, lưỡi nút lúc nhanh lúc chậm, thế là t rùng mình cái ra đầy mặt luonnkkk
xong nằm ôm tý xuống rồi đi về
nhất mày rồi quá đã nha người anh em:b05:

Mở ảnh nền