Massage Quận 12 Report run người với em này

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 350

nhâm anh tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Chào toàn thể các ae trong diễn đàn congdongthugian. Nhắn tin qua cơ sở hỏi thì có vài bé trống, trong đó có bé nhìn hình cũng cưng nên quyết định chọn. Đến nơi thì các bạn lễ tân locker tiếp đón cũng khá ok rồi dẫn lên phòng, em gái xinh xắn với một nét dâm đến khó cưỡng cùng phần service của em làm quá phê rất dâm rất hợp với gu mình.
Đầu tiên là ngoại hình, em thuộc dạng khá có da có thịt, nhìn khá phê, body hơi múp nhẹ những không hẳn là gu xôi thịt nên nhìn càng hấp dẫn, hợp gu.
Mặt xinh, nhìn còn khá trẻ, vì không hỏi han tuổi tác nên cũng chỉ đánh giá qua ngoại hình cùng gương mặt. Nét dâm của em nhìn vào là biết ngay, người rất duyên nhìn khá thích.
Ngực tròn vừa tay, bưởi vừa bóp, êm mềm khá thích, đặt biệt là lúc trườn thì lại quá sướng.
Eo hơi lipit nhẹ, càng gợi lên độ dâm của em, nhìn khá thích, ôm êm tay.
Mông mướt căng mẩy bờ mông cong nhìn quá là hấp dẫn.
V4: non tơ, se khít

Đến với phần em phục vụ thì rất phê, từ lúc vào đến phòng là cảm nhận được ngay độ chìu chuộng và cởi mở. Trò chuyện đủ mọi thứ xong mới đưa qua tắm tiên, vê sinh khắp người sạch sẽ xong là em cho thằng em cảm nhận thế nào là bj, bài này của em làm rất sướng, gòng lắm mới không out sớm.
Qua đến phần masage mới thấy được hết tài nghệ của em, làm bài massage khỏe rất phê, đủ lực. Đến khi em thoa dầu rồi trườn massage thái thêm phần kích thích quá êm của massage nuru thì đã quá sướng, thằng em chịu hết nổi nên đành nhờ em chăm sóc gấp. Bj chậm rãi nhẹ nhàn cực dâm, đi từng đường chậm mà quá phê, lại thêm phần kích thích rất sướng với từng đường lưỡi ấm áp nhẹ nhàn làm cơm cháo chưa xong đã out. Mò móc sướng tay chưa kịp vét đã hết đạn, nước nôi đầm đìa chưa kịp húp đã phải ra về, thôi thì lần sau lại hẹn em trọn gói cho chắt kèo.

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
Đến với phần em phục vụ thì rất phê, từ lúc vào đến phòng là cảm nhận được ngay độ chìu chuộng và cởi mở. Trò chuyện đủ mọi thứ xong mới đưa qua tắm tiên, vê sinh khắp người sạch sẽ xong là em cho thằng em cảm nhận thế nào là bj, bài này của em làm rất sướng, gòng lắm mới không out sớm.
đù
tính ra mấy em bên này cũng khá yêu nghề ra phết kakka:baddog25:

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
62
3
8
cs này đc cái nằm trong hẻm thích hợp cho anh em nào thích kín đáo hahaha:b11::b11:

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
có tị tranh ảnh mà đọc cùng thì cuốn lắm nhỉ heheh

Mở ảnh nền