Report RP Quán Hồng Trà Và Đôi Lời Tâm Sự Của Em Quyên

Lượt xem: 520

Lê Hùng Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
1
3
- Hello các bác , như tiêu đề thì hôm qua t có công việc đi ngang đường Gò Dầu. Thấy trên nhiều diễn đàn ae có viết bài về quán hồng trà và em Quyên, nên t cũng tấp vô quán để trải nghiệm. Lúc vô quán thì thấy em đang ăn cơm nên t vô ngồi chờ em ăn xong, chờ em ăn xong + đi tắm khoảng 20p thì em ra kêu t vô ghế bên trong gần toilet hành sự. Về service thì em có HJ, BJ, Hôn Vú, em có cho Vét Máng nếu tụi m yêu cầu. Giá 250k cho một lần rùng mình. Địa chỉ thì ae chịu khó tìm các bài viết liên quan nhé.

- Làm xong thì em có kể vs t lý do quán Hồng Trà cũ ở Khuông Việt đóng cửa. Cụ thể thì em kể quán đó bị công an hốt nên phải đóng cửa, ban đầu khi công an đến nói quán có hình thức mại dâm trá hình thì em nó nói là không có, đến khi công an đưa cho em nó coi clip bị quay tại quán thì em nó hết đường chối cãi. Em nói ae đến đây thấy hài lòng rồi về viết bài lên diễn đàn giúp quán em đông khách thì em cảm ơn, nhưng đừng đăng hình hoặc clip trong lúc hành sự vì quán hồng trà cũ bị hốt cũng vì mấy cái clip trên các trang diễn đàn lúc đó là em hết đường chối và quán buộc lòng phải đóng cửa.

- Kết: ae trên diễn đàn nên lưu ý về vấn đề này, vì các trang như congdongthugian hay những trang khác có liên quan đến tình dục đều có công an theo dõi. Sơ hở là lụm. Mặc dù các quán đều chung chi cho công an, nhưng vẫn có khả năng bị hốt ( thằng nào trong này làm công an sẽ hiểu rõ về hệ thống tổ chức Công An Nhân Dân). Cảm ơn ae đã đọc, chúc ae diễn đàn ngày chủ nhật đi check hàng không bị sụp hầm.

Duy Tân

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
21
4
3
Bữa nghe nói bảo bú ngay ngoài mặt tiền đường nên sợ vãi ra không dám đi

Bảo Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Bác nói cũng đúng..mà cũng sai..vô 1 lần giờ sợ vcl ra.đéo dám vô nữa..trc bị bên hoa hồng 1 là dị ứng rồi giờ bên đây cũng thế..chịu

Hiệp Hiền

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
17
1
3
Thôi mấy bác có làm thì kín kín lại xíu không mấy ông kia lại rờ gáy đấy

Mở ảnh nền