Massage Gò Vấp Report rì viu về cs hoàng gia masxa này

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 314

Quóc Tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Chào ae diễn đàn congdongthugian!
Tàu ngầm trong này cũng lâu lắm rồi thì hôm nay quyết định ngoi lên hít thỗ oxy.

Bữa giờ thấy rì view em 83 hoàng gia hot qua, nay có việc qua hoàng gia nên alo cho cs kêu em book kèo luôn cho nóng (vì mắc mưa lạnh) nhắn tin chốt giờ các kiểu....thì lấy phòng đợi...em.
Văn dở nên không muốn viết dài dòng.
em này thì khong ít ông tốn tinh trùng vì em ấy rồi nên ko cần tui phải nói nhiều làm gì.

Theo cảm nhận của tui thì....
Thái độ phục vụ dễ thương & nhiệt tình.
Vì em tắm rửa, tâm sự rất ngoan và chu đáo, công nhận em này dâm thật, y như là thù kem vậy. em bú cu, liếm vú, cháo lưỡi với tui, cứ thế ...mà em cứ bú liếm tui từ nhà tắm ra tới giường, làm tôi ra 1short ở trỏng.
Theo tui thì kỷ thuật làm tình em nhà này rất okela nha,
bj sâu, lúc nhanh lúc chậm , lúc thì liếm liếm đầu khất lúc thì liếm dọc tui thuột team lâu ra mà cũng mém phọt vì bị em bj.
em 69 với tui thì cũng hợp tác mà chu đít về tui bú cu để tui khám phả cái loz của em.
em rên như lên cơn nứng..." mạnh lên anh yêu, em đang ra, cu anh yêu sướng quá" rên ư ứ....mà mặc như rất thoả mãn.
Công nhận em nhà này rất tâm huyết với nghề & đắc xô. 2 đứa chiến đấu hơn tiếng mà đt em cứ tn liên tục nhưng em ko trả lời mà chỉ tập trung vô cây hàng của tui, kết thúc buổi mát xa tuyệt vời sẽ quay lại để được hưởng thụ típ giá mềm ngon ae nên trải nghiệm nhe.

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
56
1
8
chắc cũng phải đi thôi chứ chả mấy khi hahaha:b05::b05:

Mở ảnh nền