Massage Quận 3 Report rì viu về chuyến massa ở 540

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 503

hải vũ

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
3
3
Review mới đi hqua
về cs thì Csvc bình thường phòng hơi nhỏ đc cái xong hơi khép kín rộng

Vừa vào đến phòng, ấn tượng từ cái nhìn đầu tiên thì đây là một em quá xinh, một nét dịu dàng nhưng cá tính. Lễ phép chào hỏi rất tử tế, xong thì thay đồ nhanh để còn vô bồn ngồi tắm tiên với em.

Vô ngồi trong bồn mà cứ ngơ người, nhìn cặp bưởi trắng nõn lại thêm phần to khủng của em thì tay như mất kiểm soát mà muốn nhảy lên vồ lấy ngay. Mân mê đôi gò bưởi trắng nõn hồng hào, rồi dạo xuống cặp mông mướt của em mà dừng chân, trước khi bẻn lẻn chui tọt vô hang sâu mà khám phá. Cửa quá hẹp nên luồn lách mãi một lúc mới vào được tới bên trong, nào đâu khúc dạo đầu làm em thêm hứng, bj càng trở nên hấp dẫn hơn, nhanh tay mò móc thêm chút nữa rồi tạm thời đình chiến với em, ngồi thêm một hồi chắc out luôn khỏi kịp mần ăn gì.

Qua nằm nghỉ một vài phút thì em bắt đầu massage, bài khỏe trước tiên, massage toàn thân rất bài bản, quá phê và hài lòng với em gái.
Tiếp đến, em làm trơn cơ thể rồi bắt đầu chà, lúc này là biết vô phần massage thái rồi, cặp ngực mềm quá êm chà quá sướng, cứ lướt từ từ quanh người mà tê phải biết. Xong vừa nghe em chuyển tư thế, ngồi lên rồi tì đè lướt lướt, ra là đã qua tới massage nuru, chà quá phê kích thích nhiều là thằng nhỏ lại cứng lên.

Đợi em chà xong bài là vô luôn phần thư giãn, từng nhịp bú mút nhẹ nhàng cùng phần kích thích thằng em làm cho cơn hưng phấn dân lên nhanh chóng, đang mải mê mò bướm thì em trở mình vào thế 69, bướm ngon tuyệt đẹp được đưa ra trước mắt, ngắm nhìn từng đường nét ngọt ngào nên nỡ lòng nào mà không động. Vô luôn phần tevet mút bướm chùn chụt, em cong mình lên trong cơn cao trào rồi cũng phải out đầy khuất phục trước phần bj quá đỉnh của em. Chờ cho em dọn dẹp xong thì có kéo lại ôm ấp nói chuyện đôi chút, dáng hơi múp ôm quá sướng, da thịt mát lạnh lại càng phê hơn, thế là kết thúc một cuộc sung sướng đê mê mà phần thắng nghiêng về em gái mới.

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
53
1
8
chúc mừng bác tìm đc 1 em hàng ưng ý hehe

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23