Massage Quận 12 Massage Hóc Môn rì viu thực tế thực trạng tại MS trung chánh Q12 hóc môn

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 154

bùi dũng

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
1
3
Được đăt bàn trước thời gian và ktv tao thấy khá ổn.
Được locker giới thiệu chỗ nghỉ ngơi , đơi mở phòng và nước nôi
Chờ tầm 10 phút cũng được locker dẫn lên lầu , đánh giá phòng ốc mới mẻ , điểm cộng là sạch sẽ , an toàn thực phẩm
Vô phòng xông hơi 15 phút cho tỉnh táo , mở cửa ra thì thấy em nó vào lúc nào không biết luôn
Chào hỏi lễ phép , dễ thương quả thật là damdang cô nương đây mà
Em nó dẫn tao vào bồn trước , đứng ngoài cởi hết xiêm y ra , má ơi ngọt nước , da trắng , ngực đầy , bụng có chút lipit nhẹ
Em nó vào bồn ngâm nước cùng tao , sờ soạn , vuốt chuối , tắm táp như mẹ tắm con kaka , tao nghĩ tới mà mắc cười . Cũng chủ động hôn môi coi sao , em nó không né -> OK , bóp vú bóp đít không cự -
Mấy khoản này tao rất để ý , nên nếu ktv nào né né là mất hứng ngay , em nó rất chủ động cảm giác như người yêu , từ tốn xin phép thỏi kèn đo nồng độ cồn liền haha
Tao cung ráng kiềm lắm , bắt em nó quỳ rồi tao đứng cho dễ kiểm soát , trình bj cũng khá , bú mút nhiệt tình , ko cạ răng , liếm bi nữa khá kích thích
Xong shot 1 em nó tắm lại rồi lau người kêu t lên giường nằm sấp nghỉ chút

Kêu tao lật người lại , con ciu nó nhổng lúc nào ko hay , em nó cũng chẳng ngại bú lấy bú để , lần này dạn hơn , nhiệt hơn , cũng rên nhẹ hơn tạo hưng phấn , tao thì ngồi xổm dậy , tranh thủ móc bóp đỡ vã kaka
phê quá nói em nó quay người lại cho 69 , em nó dạ dạ luôn , nguyên con sò trước mặt , đưa mỏ vô húp lẩu liền , nhớ mẹ lý mồ côi , vét hàu thôi ba má ơi , tầm 5 7 phút sau là tao bắn rồi , lần này em nó ngậm chặt , tao rên thiếu điều như cắt tiết heo

xong xuôi đươc em nó cho tắm lai , ngồi sofa nghỉ mệt , uống redbul lấy lại đường huyết chứ chóng mặt quá , tuổi già có khác
, nghĩ còn chạy xe về nên hẹn dịp khác chứ làm cái nữa chắc ông bà nhận không ra

lúc về em nó gọi cho tô mì bò trứng xuống quầy ăn cho lại sức.

Mở ảnh nền