Massage Gò Vấp Report rì viu nhẹ em 700 hoàng gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 142

kiều thuận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
15
0
1
Cơ sở Hoàng Gia , Gò vấpthì các đồng dâm không lạ gì ,có nhiều rp rồi. Cá nhân t chấm dc em 700 vì kết khoản service của em này nên book luôn . Book luôn cái vé 2 shot rồi lên phòng chờ 5p em nó vào.

Vài ba câu xã giao em nó cởi đồ kêu t vào tắm , mông em nó to trắng nhìn khiêu khích vãi.Tắm xong thì tới màn BJ của ẻm thì điệu nghệ thôi rồi, xen kẽ lúc BJ, em lại liểm bi cho t để cho thằng bé của t không bị chớ nhanh. sau đó lại quay lại bj tiếp, rồi em liếm ti, liếm ngực, rồi cạ bướm trong bồn . Rồi lại Bj tiếp

trong lúc em BJ thì thì t vươn tay móc lốp em, nước nôi ướt nhẹp. em cũng sướng rên ri, và mặt cũng đờ đẫn vì sướng.2 anh em vần nhau được tầm 15p thì t cũng cia luôn . Nằm trong bồn 5p mới có sức dậy ra giường cho em nó massage khoẻ lại

Đoạn trườn nuru thì em làm rất kỹ, Lưỡi ấm rà soát khắp cơ thể ,em nó wc cũng khá tốt .Cặp vếu thì to ấm cộng với con bướm chà sát từ đầu đến chân, thằng bé thì cứng ngắc mà bị em nó dùng bướm trượt qua trượt lại suýt bị trớ . Bảo em đổi tư thế 69 triển khai món võ bốc xôi, đồng thời vét máng con bướm, nước em nó nhoe nhoét ,chọc ngón tay vào thấy trong co bóp khá mạnh. Em nó rên rỉ ,mồm ngậm thằng bé nút chặt lúc nông ,lúc sâu ngập đốc, rồi tăng dần nhịp điệu. T cố kìm chế mà cũng chỉ trụ được tầm 5 phút tăng ga của em nó rồi chim giật giật phun hết tinh binh, em nó ngậm chặt ,rồi lại mút tiép làm t sướng cảm thấy tê tái cả người. Mấy phút sau anh em ra tắm lại. Chia tay em hẹn ngày tái ngộ. trước lúc xuống còn ôm hôn t thắm thiết
tao văn ngu chữ dốt anh em đọc thông cảm nhé, túm lại là em này rất oke , vật chất cơ sở thì t cũng k phải nói nhiều nữa rồi , vì xưa h cơ sở ở đây rất oke

Mở ảnh nền