Massage Gò Vấp Report rì viu bé KTV ozawa

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 152

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
Sài Gòn buổi trưa oi bức nóng thấy mẹ,tìm đến trang web quen thuộc tìm nơi yên tĩnh mát mẻ tránh nóng , vô tình gặp ozawa ,woa..., cái tên nói lên tất cả.coi rv quyết định 45 liền bốc máy alô lễ tân, một hồi tư vấn nhiệt tình vẫn chọn 45,đàn ông muk quyết rùi khó mà lung lay, xách con chiến mã cà tàn lết qua liền.

Tới nơi tiếp tân ân cần lịch sự tiếp đón hỏi mình có đặt trước chưa.do có đặt trước một lát sau tiếp tân dẫn lên phòng. vào phòng khá rộng, xông khô ướt đều ok.

Xông tầm 5p thì pé mở cửa vào ,ấn tượng đầu tiên là rất xinh vs có duyên.đặc biệt 3 vòng đúng gu mình hehe.làm quen đôi ba câu pé nói mình ra ghế ngồi nghỉ rồi lấy khăn lau cho mình và bất thình lình pé thoát y.... mình dừng lại khoảng 3s mắt chữ A miệng chữ O, cực phẩm ở đây chứ đâu.pé ngồi vào lòng mình mân mê khắp nơi,tay mình không ngừng không ngừng dạo quanh cơ thể cực phẩm của pé để rồi trao cho nhau... cháo lưỡi 😛😛😛.

Một hồi sau pé dắt mình vào bồn tắm, pé tắm rất kỹ , mọi ngóc ngách đều dc pé chà sạch, đường lưỡi điêu luyện đi từ trên xuống dưới rồi từ dưới lên trên làm thằng nhỏ ngóc đầu dậy từ bao giờ.pe liền ngậm lấy vừa bú vừa nhìn mình d.. âm ko chịu đc, cộng với tiếng JAV càng ngày càng tăng âm lượng.tay pé không ngừng sờ soạng mọi chỗ trên cơ thể mình.tốc độ càng ngày càng tăng theo tiếng rên của pé và cái gì tới cũng tới.pe nuốt trọn lấy hết tinh binh của mình cho tới giọt cuối cùng , họ hàng víu hết lại,2 đứa nằm trong bồn hổn hển nhìn nhau cười.

Pé lấy khăn lau người rửa sơ thằng e rồi 2 đứa dìu nhau ra giường.pe bắt đầu ms cho mình, pé làm khá tốt rất có lực giãn gân cốt.chà đá nóng cũng êm phết,đang nằm tận hưởng bỗng cảm thấy có gì ướt ướt, thì ra e thoa dầu lên người bắt đầu chà thái.cặp loa khủng chà từ trên xuống rùi từ dưới lên làm thằng e bắt đầu ngọ nguậy không ngừng, rùi pé chà cả v4 nữa chao ôi thằng e dương cờ hết cỡ nữa rồi.pe nằm cạnh để mặt cặp bưởi thần thánh mình muốn làm gì làm , thời tới đâu thể nào từ chối mình lao zô bú bình nhào nắn các kiểu nhưng mà cũng phải nhẹ nhàng còn nhìu ae sau nữa hehe.

Tiếp theo pé đưa mình zô thế 69 huyền thoại , nguyên con sò lông mọng nước đc cắt tỉa gọn gàng xuất hiện trước mắt mình liền lao vào không ngần ngại ,bờ mông to tròn từng nhịp lên xuống nhẹ nhàng, càng ngày càng tăng nhịp độ theo tiếng JAV đầy cám dỗ. cuối cùng thằng e lại phải đầu hàng lần nữa và một lần nữa những tinh binh lại bị pé hút trọn, hết rùi pé vẫn còn mút moá ơi phê tới nóc.

Pé mặt lại đồ cho mình và pé rùi dẫn mình xuống . rất hài lòng về pé ai đi 45 rùi sẽ biết .

Đánh giá scvc 9/10

Qly tiếp tân 10

V1 9đ bưởi bưởi bưởi

V2 9đ eo thon ôm sướng

V3 9đ căng tròn vỗ sướng tay

V4 9đ cắt tỉa gọn gàng nước nôi lênh láng

Tổng thiệt hại 1530 trọn gói

Cám ơn ozawa đã tạo cơ hội.tks ae đồng d..âm đã đọc

Mở ảnh nền