Massage Hà Nội Review massage Tô Châu như đã hứa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 6,062

Phạm Tùng Sơn

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
36
1
8
Cũng có một số thằng quan tâm nên tao review nhanh nhé:
Tao đi gói công tử bạc liêu 4 tay 2 shot, vé gốc 2M giảm 50% còn 1M, tip 2 em mỗi em 1M. Tổng thiệt hại là 3M.
Hai em nhân viên tao đi là 18 và 36, ngoại hình thì 36 lợi thế trẻ hơn cao hơn, nhưng cả 2 đều ổn, 36 thì vú đã làm rồi còn 18 thì hàng thật nên bé hơn. Tao ngồi ở tầng 1 xem nhân viên đi lại thì thấy hai em tao gặp chắc là top của quán rồi (chắc tao đi giờ trưa rảnh khách nên được ưu tiên và tao cũng yêu cầu quản lý cho các em trẻ xinh). Tao nghĩ thằng nào kén chọn nhân viên thì nên hỏi thật kĩ quản lý trước.
Cơ sở vật chất thì chưa thật sự chỉn chu, phòng xông khô cửa không kín, sàn ướt, hay bồn rửa có vết xước. Bồn tắm thì to nhưng nước thì yếu thành ra không xả được đầy bồn. Các phòng khác không biết có như vậy không nhưng quản lý bảo ở đây không có phòng pool party nên anh em đi tập thể sẽ thấy thiếu. Thằng nào đã từng đi những nơi bể to và có chế độ sục thì chắc sẽ cảm thấy thất vọng.
Dịch vụ thì hai em đều ở mức chu đáo. Trong mô tả dịch vụ thì có ghi lingam nhưng thực ra là không có. Có massage khỏe (tao cảm thấy khá ok, em 18 làm cho tao nhiệt tình và có lực, thấy em bảo muốn mạnh hơn nữa cũng được), massage trườn. Thời gian dịch vụ là 120 phút nhưng các em cũng làm nhanh nên tổng thời gian tao ở với các em chắc hơn 60 phút thôi. Các em ở đây không chủ động CIA và WC. Massage xong 2 em xuống ngồi ở tầng 1 chơi với tao và có mời ăn nhẹ (có thể có gói không có) và uống nước. Hai em ngồi một chút xin tiền tip rồi xin phép đi luôn. Tao không gạ các em ra ngoài nên không biết là có được hay không nhé. Nhưng tao thấy nhân viên ở đây cũng nhiệt tình và chịu khó nói chuyện với khách. Tính tao không đòi hỏi nhưng tao nghĩ thằng nào yêu cầu cao thì các em vẫn phục vụ tốt hơn được.
Tổng kết lại thì tao nghĩ quản lý vẫn có thể cải thiện được ở nhiều điểm. Tao chỉ review theo góc nhìn cá nhân nên không so sánh với các chỗ khác cùng phân khúc. Trải nghiệm hay không thì anh em tự chọn thôi. Nhưng tao cũng lớn tuổi rồi và cũng trải nghiệm nhiều loại dịch vụ rồi nhưng cảm thấy dịch vụ cho đàn ông bây giờ đi xuống quá. Chắc do anh em dễ dãi vì kiếm ra đồng tiền dễ quá. Giờ đang là giai đoạn kinh tế khó khăn, mong anh em sử dụng đồng tiền thông minh để dịch vụ nó được tốt hơn.

Mở ảnh nền