Massage Hà Nội Report Review KTV 62 Eva Nguyễn Thị Định { Service Như Người Yêu }

Massage Hà Nội

Lượt xem: 2,730

Quang Uy

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
16
0
1
Lâu ngày xương khớp nó nhức mỏi nên tới eva thư giãn gân cốt, tới nơi thì được em lễ tân tư vấn các kiểu, sau 1 hồi thì mình chọn bé 62 vì lúc đó cũng không còn nhiều bạn rảnh. Nhưng mà xong khi xong thì thực sự muốn đưa em nó về nhà luôn quá….

Đánh giá cơ bản :

Cơ sở vật chất tạm được, phòng ốc sạch sẽ thơm, chỉ có cái bồn tắm hơi bé.
Địa điểm : nằm trong hẻm , kín đáo, có camara chỗ gửi xe nên cũng an toàn
Lễ tân tiếp đón nồng nhiệt tư vấn okila.
Lên phòng được các em mời nước trà gừng , nc lọc blbla còn có hoa quả tráng miệng
Đánh giá về bé KTV bé 62 :

Người miền tây nói chuyện rất ngọt ngào dễ nghe, được cái là em rất thân thiện và cởi mở. mình vào cái nch với em từ đầu đến cuối như đã quen biết nhau
Face : 7.5/10 nhưng đối với mình thế là ok rồi
V1 : hơi bé nhưng mà cũng vừa tay
V2 : eo thon như eo ngọc trinh
V3 : khá đầy đặn vừa đủ 1 bàn tay mình cỡ 25cm
V4 : điện nước đầy đủ, rất chi là ok
Kĩ thuật : đấm bóp bài bản , bẻ xương lưng các thứ, cảm giác vừa thoải mái xương khớp vừa dc thoải mát cậu bé
Ưu điểm: thích nhất màn trườn liếm, wc của em, phê tới nóc
Giá 300k bo 500k nhưng mình chọn tắm chung với em ( +100k ) , thêm 2 shot ( +200k) tổng 1200k nha quý vị .

Chốt thực sự 1200k quá hài lòng về ẻm,

Hoàng Triều

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
1
1
Đù nghe nói mấy bé miền tây nói chuyện giọng ngọt ngào lắm lâu lắm rồi không thấy mấy bé miền Tây chắc bữa nào trải nghiệm thử

• Like
Reactions: cjwan

Issác

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
9
0
1
Đù cơ sở trang bị đầy đủ phục vụ đồ ăn thức uống cũng ổn áp ghê ,gặp thêm các bé làm nhiệt tình vậy thì thôi rồi

Trần Hưng Toàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
tui thấy eva trước giờ cũng report tốt quá trời luôn á chắc bữa nào phải trải nghiệm quá

Mở ảnh nền