Massage Gò Vấp Report REVIEW : Hot girl 21 Tây Đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 281

bảo bình

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
17
0
1
REVIEW : Hot girl 21

Mấy hôm nay Sài Gòn mưa mưa, nằm nhà chán quá nên tui vô group lướt lướt xem có em nào mát mắt k. Lướt xuống dưới thấy ad đăng hình 21 mới quay trở lại. Thế là tui quyết định đội mưa, xách trym chạy qua luôn.

Đến nơi thì cũng dc chào đón khá là nhiệt tình. Mà chỗ chạy xe lên hơi ghê ghê nha, trời mưa bánh trơn tui mém té sml. Vô quầy tui cũng giả bộ lướt lướt ipad đồ xem hình cho zui thôi. Lướt tới 21 tui book luôn vé cia cho nó máu lửa. Bà mẹ, Bà mẹ, mồm nói v thôi, chứ tui cũng hơi rén nha, đi theo phục vụ vô thang máy mà tim đập thình thình. K biết ẻm có giống trong hình k, sợ sụp hầm thấy bà.

Cánh cửa mở ra, đù mé tui nhìn ẻm cười mà tim muốn rụng. Tóc gì mà dài dữ thần z, dài qua mông luôn mới ghê chứ. Thời giờ mà còn có đứa con gái để tóc đen mà dài kiểu này hơi bị hiếm nha. Mặt thì baby kute vãi chưởng, thề má mặt xinh hơn trong hình nha. Ủa alo, tính ra gương mặt với mái tóc k có liên quan gì tới mấy cái hình xăm trên tay luôn. Xinh vãi cẹc, nhìn thôi là đã muốn đè ra lụm luôn r.

Đánh giá sơ sơ ẻm cho mấy ông dễ hình dung :
Face : 10/10 ( dễ thương cực, mặt xinh hơn trong hình nha )
V1 : Vừa tay, mềm mềm, đã đã
V2 : Thọn gọn, k mỡ bụng
V3 : Bự hơn cái mặt tui luôn, săn chắc, bị u mê cái bờ mông của ẻm. Kkkkkkk
V4 : Cắt tỉa gọn gàng, múp múp, thơm thơm, ngon ngon. =))

Massage khỏe : Ẻm xài cái tinh dầu ms chanh xả gì đó, chà với đá nóng phê phê. Tui thích cái khúc chà đá nóng nha. Rồi thêm mấy cái skill vuốt vuốt, day day bấm huyệt, phê phê. Nói chung là ok con dê.

Massage mệt : Nhẹ nhàng, tình cảm, nhiệt tình, ẻm cũng chịu khó hợp tác với tui. Biết nắm bắt tâm lý khách hàng lắm nha. Tại tui cũng hơi lâu, đi infinity cho time nó lâu thôi, chứ tui 1 cái đáng 1 cái à nha. Ghét cái đít bự, cứ đưa đưa qua lại trước mặt, nhìn chỉ muốn... Tướng này mà nắm tóc doggy thì...

Ngồi viết review cho mấy ông nãy giờ, mà thằng em tui nó lại trỗi dậy là mấy ông biết phê cỡ nào r đó. Nói chung là ô de nha. 10 điểm cho em 129

Mở ảnh nền