Massage Gò Vấp Report Review chân thực

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 440

nguyen thang

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
1
Trải nghiệm được 2 tuần rồi mới có thời gian để review. Sau khi kết thúc chuyến công tác dà nẵng đáng sống thì cũng định đi giải mỏi tí. Lang thang trên các diễn đàn thì may mắn tìm được cs ưng ý và nhiều rp tích cực. Nhắn tin cho cs 20 phút nữa đến thì ad lại tưởng chọn số 07.
Đến nơi, được hướng dẫn các thủ tục xong

Vào phòng, được locker hướng dẫn cho xông hơi, tui thay đồ rồi vào phòng xông hơi tí, được 1 lúc thì em gõ cửa bước vào, nhìn qua kính thì em khá cao(1 phần cũng do giày cao gót ), tóc dài. Nóng lòng muốn gặp em nên mình bước ra luôn, em cười gật đầu chào anh thật dễ mến, em bước đến lau người cho tui rồi dìu tui ngồi ghế mời nước, lột trứng mời tui, bắt đầu tiếp chuyện với tui, em này rất lanh lợi, nch nghe rất cuốn, hiểu biết nhiều nên rất hợp nhau, nói 1 hồi quên luôn giờ giấc, em nói thôi anh em mình đi tắm nha anh nước đầy luôn rồi!

Vào bồn em kì cọ rất sạch sẽ, cho tui xúc miệng bằng nước muối nữa. Tiết mục trong bồn tắm bắt đầu, em dùng món lưỡi đi từ ngón chân lên lỗ tai, khắp mọi bề mặt trên cơ thể tui làm tui muốn phạm tội trong bồn tắm gê, em nó từ từ kích thích thằng em tui, trứng cút tui, hun nhẹ nhàng từ tốn 1 lúc rồi bắt đầu miệng em nút siết thằng em (bót k thua cái kia), tê tái cả người làm tui k nhịn được mà bắn pháo bông vô miệng em luôn, em ngậm tới thằng nhỏ k còn 1 giọt, em tắm lại rồi cho tui ra giường nghỉ ngơi.

Về bài khỏe thì em làm rất giỏi, tướng nhỏ nhỏ mà lực lắm nha, bài bản, bẻ khớp từ ngón chân ngón tay, tới đầu thật sự rất đã. Em làm đá nóng, túi thảo dược nữa, thế là tui đã phục hồi lại, thấy khỏe hơn, thằng nhỏ cũng đã sẵn sàng tiếp trận 2.

Em cho tui xuống phao, đổ nuru khắp người. Ôi trời ơi cái đường lưỡi với cặp cam mềm mại nó chạy lên xuống khắp cơ thể, rồi con bướm xinh nó lướt sóng khắp nơi, tới mức mà thằng em của tui ở dưới nó ngóc dậy phải lăn qua lăn lại tí cho nó thở, em quét luôn cái nhà vệ sinh của tui làm tui muốn xỉu ngang vậy đó, sướng quá mẹ ơi! Tới lúc mà lật lên được rồi thì cảm giác phê pha nó cứ lâng lâng, từ cái body trắng trẻo mịn màng tới cái cách em đưa con bướm xinh xinh đùa giỡn với thằng em tui, chà tới chà lui nó muốn bắn luôn, tui cố kìm lại lôi e quay lại thế 69, để được thưởng thức con bướm ấy, nước ngọt làm sao, dưới kia e bj được 5p thì thằng em tui lại đầu hàng và bắn vào miệng em trong sự phê pha cực đỉnh. Đúng là cuộc đời thằng đàn ông nhiều khi chết chỉ vì 1 cái rùng mình

• Love
Reactions: Văn vượng
Mở ảnh nền