Report Review chân thực Green Massage ngõ 120 Trường Chinh.

Lượt xem: 1,214

Nắng Chiều

Tập Sự
Lão Làng Massage
7/7/22
31
5
8
Tao vừa ở đó ra (Green Massage), vì tới sớm nên chỉ gặp 2 em. Xem menu thấy có 4 gói lần lượt là 300, 350, 400 và 450k. Lần đầu nên chọn gói thường (300k).
Lên phòng tầng 3 (tầng 1 là lễ tân, tầng hai và ba tổng cộng có khoảng hơn chục phòng quay mặt vào lối đi chung ở giữa). Trong phòng có đầy đủ xông hơi, bể sục…tuy nhiên nhìn hơi cũ kỹ. Nước tắm chảy chậm (em NV kêu do mới sửa), xông hơi thì mãi tới cuối ca mới đủ hơi để xông chắc do tao đi ca đầu nên phải chờ nước nóng?
Tranh thủ đợi nước nóng em NV làm massage trước cho tao. Nói chung tay nghề thì cũng bình thường được cái em này (tên Trang quê Thanh Thuỷ Phú Thọ) khá nhiệt tình. Nói thêm em này cũng không thật trẻ nhưng được cái da trắng, vú real. Làm được một lát em kéo ra bể sục đứng bên ngoài tắm bé cho tao . Sau đó lại lôi ra giường tiếp tục đấm bóp, hết bài em quay sang hỏi tao thích thư giãn bằng tay hay bằng oral (bo 500k). Thích nữa thì đổi vé sang nuru (total 1,1M). Tao nói thôi để trải nghiệm hj trước lần sau sẽ mua vé VIP. Kỹ năng hj em này làm khá tốt, không giục giã. Đầy đủ công đoạn: hôn ti, xoắn lưỡi, vét…(nếu muốn). Hj dùng dầu nên khá nhẹ nhàng, gần ra bảo em ấy chậm lại vuốt ve bên dưới. Em này có khẩu dâm nhé nhưng ở mức vừa phải nên khá dễ chịu. Bím khá bót nước nôi ầm ầm.
Cuối cùng out trong sung sướng. Lúc này mới xông hơi và tiếp tục cho em tắm tráng. Sau đó em nó lau chùi sạch sẽ trước khi mặc lại quần áo. Vì tao làm vé thường nên chỉ vạch vú và tụt quần xuống chứ không cởi hết. Chắc nếu mua vé VIP thì chắc cũng như nuru những chỗ khác.
Bo trực tiếp cho em nó (300k) và xuống tầng 1 thanh toán vé cũng 300k cho bác chủ. Bác này cũng ngoài 40 tuổi rất thân thiện. Hỏi cảm nhận thế nào. Lịch sự tao khen làm được bị bác ấy bồi cho thêm câu em làm cho tao thuộc dạng trung bình yếu của quán (quán có 7,8 NV) thế mới đau .
Thôi để lần sau khám phá thêm vậy.
Tóm này quán này cũng tạm ổn trong tầm giá. Sẽ còn gặp lại.

Tuấn Thịnh

Binh Nhì
Lão Làng Massage
16/6/22
34
3
8
Quán này dành cho mấy ông nào muốn BJ với HJ nhanh rồi ra thôi, chứ chơi bời gì ở đây.

Đỗ Đăng Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
3
3
Quán này có từ thời trước khi phá đường CT 10 năm. Out trong sung sướng như thằng thớt nói thì khó tin lắm. Nhưng thôi. Làm ăn đéo có quảng cáo thì ăn lol à. Chúng mày khôn thì đéo đi. Ngu thì đi để có bài học. Có mấy lốp đăn đo làm cc gì

Mở ảnh nền