Report Report trải nghiệm Massage Lingam tận nơi

Lượt xem: 5,760

Mạnh Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
1
3
Biết đến dịch vụ Lingam này cũng lâu nhưng chưa có thời gian đi, một thằng khoái món massage như mình thì ko thể bỏ lỡ mấy món lạ lạ này đc.

Ta gặp nhau vào một chiều nắng hạ
Dẫn vào khách sạn cạ cạ thế là yêu.
08212234 619D 4526 B5E8 A297D4733256th
826D520F 4B96 473A 9FBD 940107985EC3th
714E50F7 A413 404A 9BB4 15AB4E5B56D5th

Đọc 2 câu thơ đó làm tôi nao lòng, trưa nay đc dịp rảnh thế là ib cho e nó hẹn gặp để thử xem thế nào, ib cho e nó bảo mình chạy qua Pink Garden bên Tạ Mỹ Duật lấy phòng, ok chạy qua đến nơi mất 20p, lấy phòng xong ib cho e nó rồi tắm rửa sạch sẽ check view cái phòng phát ra nằm lướt tiktok đợi e nó, vừa nằm đợi vừa lướt tiktok xem mông dú đít mấy e gái tầm 10p đang nứng cặc thì có tiếng gõ cửa, ra mở cửa thì thấy e nó mang quần đùi, áo sơmi trắng croptop thấy body cũng ngon, nhưng e nó đeo khẩu trang ko cho xem mặt vì khi nhắn tin thì e nó có nói trước e nó đang peel da mặt với e nó người ở đây nên thông cảm ko tháo khẩu trang đc sợ gặp người quen, ok ko vấn đề gì vì massage Lingam này ko có chịch nên ko sao.
Vào phòng e nó nói mình nằm úp lại rồi lấy điện thoại ra mở nhạc piano tiếng suối chảy róc rách với chim hót nghe thư giản vl, thôi đm vào việc chính.
E nó có 2 gói là massage body + lingam (massage toàn thân và massage chim) 800k, gói lingam (massage lưng, mông và chim) thì 600k, massage body thì ai cũng biết rồi nên mình chỉ đi lingam. E nó matxa lưng rồi đến mông, rồi xe lỗ đít và mân mê 2 hòn dái tầm 15p, rồi nằm ngửa ra e nó ngồi trên đầu matxa ngực, xe 2 đầu dzú, vừa matxa vừa chồm xún mân mê chim tầm 15p rồi e nó ngồi xún dưới bắt đầu matxa chim, làm những tuyệt chiêu mà mấy chỗ matxa như V.A, MĐN, S.Thái ko hề có, vừa nằm vừa tận hưởng cảm giác nó phê, tầm 15p nữa out trên đôi bàn tay e nó. Nói chung massage lingam là phiên bản cao cấp của hj, đáng để a.e trải nghiệm, a.e lưu ý dịch vụ này lành mạnh nha, nên ko có đụng chạm hay sờ soạng gì e nó nhé.
Tiền dịch vụ 600k, tiền phòng và nước 155k, tổng thiệt hại 750k.

Bá Vương

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
1
Ngon lành vậy dịch vụ này ở đâu vậy mày. Tao tìm thì thấy nó ở Đà Nẵng

Phan Mạnh Tấn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
Đủ má viết cho dài vô rồi k có tí địa chỉ với cái số đt hả thằng L

leelee3010

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/8/23
2
0
1
Cảm ơn bài viết của chủ thớt. Xin thớt info để mình đi check phát. Đang phái phái món này.

Mở ảnh nền