Massage Hà Nội Report bé 05 King Spa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 595

Minh Dưỡng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
19/6/22
35
3
8
Nghe một số giang hồ review 05 bên tô hiệu okela lắm. Nay mạnh dạn vác súng đi thử xem sao. Nhắn tin đặt bàn có mặt lúc 21h. Đến nơi thấy thấy vắng vẻ hiu quạnh chắc do nay rằm các cụ kiêng.
Vào trong nhân viên đón tiếp nhiệt tình. Đợi vài phút thì dẫn mình lên phòng luôn.
Đánh giá sơ bộ thì csvc cũng gọn gàng sạch sẽ thơm tho.
Đánh giá 05:
Face: có nét nhưng k còn trẻ
V1: 7/10 vừa tay
V2: 6/10 có chút mỡ
V3: 9/10 nhìn thích mắt
V4: theo cảm nhận của mình là khít
Vào xông hơi đc 5p thì 2 ae ra bồn tắm. E cần mẫn tắm rửa kì cọ súng ống, wc làm t sướng k chịu được, chả nhẽ làm phát luôn trong buồn tắm. Tiếp theo là phần massage khoẻ thì cũng bài bản từ đầu đến chân. E nó còn lấy chân mình cà vú nữa chứ. Sau đó là nuru, e nó trườn đến đâu là phê tới đó. Mình kết nhất quả WC của e ý k diên tả nổi. Màn bj cũng k kém phần e miệt mài cần mẫn k quên cầm tay t nhét vào lol e. Nghe tiếng rên của e nó t kìm đc mà out trong miệng e. Xong e nó vẫn tiếp tục mút khi k còn xót giọt nào. Kết thúc 1 buổi hoan lạc.
E sức khoẻ có hạn nên làm 1 shot thôi. Bác nào khoẻ làm 2 shot cho đỡ nuối tiếc. Tổng thiệt hại 1 củ.

Hải Bằng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
0
1
Tui trước giờ chỉ đi mỗi Kingspa ổn áp nhất đi quài thành khách quen chứ đi mấy chỗ lạ cũng sợ sụp hầm lắm

Hà Minh Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
1
3
Ở đây cũng có WC luôn à dịch vụ hấp dẫn dữ vậy ta chắc sắp xếp chiều nay ghé thử trải nghiệm xem sao chứ nghe bác kể em nó làm nhiệt tình quá chịu không nổi luôn đấy

Mở ảnh nền