Massage Tân Phú Report quyết tâm lên khách ruột cs này mới được kakaka

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 305

Thái Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
0
3
sau khi lướt diễn đàn thấy cơ sở emmy tân phú nói dag có bé 02 đang hot, mà chưa thấy bác nào về viết report hết nên em cũng tranh thủ đi rồi về viết lại cho các bác xem đi thử. sau một chiều mưa râm râm thứ 4 tui từ phú nhuận chạy thẳng qua tân phú để làm chuyếến thư giãn ở đây các bác.

csvc oke sang xịn mịn thơm tho
nhân viên nhiệt tình chào đón niềm nở tươi cười chào đón dặn bạn lễ tân là đi số 02 mà nên có dặn là khoảng 15 gì ấy bé mới lên ngồi uống miếng nước sơi miếng trái cây freê, hút thêm miếng thuốc . tầm 5p sau bạn locker báo phòng đã xong luôn , tranh thủ lên xong phòng xông gì ấy khoảng 10p thì bé bước vào.
sơ bộ thì bé dễ thuongw trắng trẻo
face có tuổi xíu

tranh thủ ngồi tâm sự với bé một xíu rồi minhf dc bé dẫn ra bồn, bé nhẹ nhàng, rồi tự dưng cảm giác nhột nhột bé dùng lưỡi đảo quanh khắp lưng ,liếm từ lưng đi lên vai rồi nhẹ nhàng lên tiếp cổ ,trườn nhẹ nhẹ kích nứng ở bồn rồi tôi cùng em chuyển xuống luôn. Massage thái bé hôn nhẹ nhàng , đảo lưỡi đi quanh khắp người nhột nhột làm chú trym nhỏ mình dậy ngay tức khắc ,2 qua cảm chà cạ len lỏi đi khắp muôn lối , dùng đôi môi hôn hít nhẹ nhàng ở cổ , kích thích cảm xúc rồi tới màn 69 cực kì nhiệt từ em ,em quay mông từ từ trườn nhẹ nhẹ v4 về phía mặt tui tranh thủ bú liếm ,móc ngoáy nghe em rên nhẹ , tiếp đến khá năng BJ cực kích thích ,lưỡi lướt vòng quang đầu ku của tui ,làm tui bắn dăng tùm lum luôn. tranh thủ còn tí thời gian nằm nói chuyện rồi tắm rửa lại ra về
em đi vé 700k
tip lúc nào cx bằng tiềng vé
phải đi thật nhiều thì ưu đãi mới nhiều ae nhá

Mở ảnh nền