Massage Gò Vấp Report quyết tâm chơi hết KTV royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 150

Chịch Tung Tóe

Binh Nhì
Đam Mê Massage
29/7/23
24
0
1
T vừa trải nghiệm bên royal về , hôm chủ nhật thì tao cũng đã cắt cơn nứng bên này rồi nhưng do tính tò mò nên tao lại qua tìm bé mới để thử hehe .Gặp đc một bé làm đỉnh quá . 1 từ DÂM thôi là chưa đủ với em nó . Đi ms mà gặp em nhân viên còn nứng hơn kh nữa
:diggy-(31):
Vừa vào phòng là t ngồi tâm sự với bé nó một chút thì hai đứa dắt tay nhau vào bồn mà chơi nhau thôi, từ lúc đầu ngồi tâm sự là hai đứa chọc nhau là con kiu của t nó đã cứng lắm rồi vừa vô được tới bồn tắm cái bé như hiện nguyên hình một con hổ đói luôn nha mấy tml vô cái là lấy bím là miết thằng nhỏ cho t ,,miết một hồi thì t thấy ướt ướt ôi cái đcmn là dâm thủy của bé nó chảy xuống tụi m ak, nhìn mặt bé nó thì vừa miết vừa phê phê rồi chắc hôm nay đang hứng tình thấy t hợp mắt nên là định đụ t hay gì nek. Đang miết thì t quen miệng hỏi bé sướng không em iu mà ai ngờ bé nó trả lời thiệt dạ sướng mặt thì phê phê nữa chứ nhìn dâm thật sự thế là t kêu bú cho anh đi cưng bé nó thiệt nghe lời quá trời cuối xuống mà bú lấy bú để luôn đích thị là đang thèm cặc rồi tụi m ơi không biết mấy thg tokyo tìm đâu ra con hàng này dâm thật bé nó bú dữ quá nên là t out luôn bên trong họng bé nó nhìn mặt bé nó mà phê thật sự
:memeface-(38):
Ra giường bé massage khoẻ phục hồi thể lực để lâm trận tiếp bé làm tới đâu khoẻ tới đó . Xong bé lau khô dầu cho t sau đó nằm ôm ấp tâm sự một chút là mần thôi nha mấy tml, vô bài là phải chà miết trước mà bé này do đang nứng rồi nên chà nó khác lắm vừa vô cái là lây bím mà miết thằng nhỏ t còn bé thì bú liếm đầu ti cho t luôn pha này thì t hỏi tụi m khác gì màn dạo đầu của làm tình không hỏi có nứng không chứ, hết bím tới vếu bé thay nhau làm mà nứng nừng nưng luôn khúc gần cuối thấy bé cũng tội quá nên là t nói để a bú cho em nha thì bé nó ok liền luôn nha, thế là vô cái thế 69 mà mần nhau thôi tụi m tin được không t chỉ mới vừa cho 1 ngón tay vô thôi là nước ra tùm lum mà bím bé thì như muốn hút luôn ngón tay t vậy đó bóp cực luôn nha bé thì sau pha đó là vừa rên mà vừa bú cho t luôn rồi, bú kiểu gì mà hết môi tới lưới và kết thúc là vô tới trong luôn nha hai đứa quần nhau một hồi thì t CIA luôn còn bé thì hình như cũng thỏa mãn hay sao đó mà tay t ướt quá ướt tụi m ak. Xong rồi lại nằm ôm ấp 1 lúc thì 2 đứa mới đi tắm rồi t chia tay bé ra về
Bé tao đi là bé 43 nha mấy ngài, chúc anh em cũng đc ngon chim như tao nhé , tao chơi hết tao sẽ tổng hợp cho anh em những bé đáng đi . các mày chờ tao nhé

Mở ảnh nền