Report Quán 379 gần em dương pvh - Hóc Môn

Lượt xem: 621

Bảo Vinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
16
0
1
Như tiêu đề nay vát ku đi tham khảo đi dạo vào dòng vào quán 379 nếu đi từ bà điểm lên thì qua em dương tầm 300mét, vào quán có 2 em tầm 28-30 vào thì có em mới quê lên làm, bỡ ngỡ bơ vơ, tao chọn em, em vào hỏi giờ làm gì anh, masa thì 200 chịch thì 300, tao nói thôi chơi luôn em, em cũng rê ti buscua dc vài cái giờ hỏi làm gì nữa anh, tao thấy em ngại tao mới hỏi làm lâu chưa, nó nói ở quê bà chị mới dẫn lên hồi sáng anh là suất đầu á, sau khi buscu xong nó hỏi làm gì nữa tao kêu nó nằm xuống đi nó nằm thiệt mà ko đeo bao cho tao luôn, nó nói em có biết đâu, moá thiệt đéo biết nó vờ hay thật tao kêu nó đeo bao nó đéo biết đeo luôn tao phảo tự đeo xong vào hành sự moá ơi nước cả chén, nó nói từ hồi có ck tới giờ mới biết dc anh chơi sướng vậy. Rồi tiếp tục truyền thống đến khí out thì mẹ ơi ướt hết tấm chiếu, xong ra tính tiền về, thằng nào thích nhân trần thì dụ dc á, hàng mới tao nghĩ cũng yên tâm, rãnh tụi bây check thử xem, chúc tụi bây ngon ku.!

Trần Minh Tâm

Tập Sự
Lão Làng Massage
27/9/22
29
0
1
Ngon lành bác húp được sò non là ngọt nước rồi hiếm ai húp được nước đầu như bác

Mở ảnh nền