Massage Gò Vấp Report Quá Tuyệt Vời

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 194

Hữu Thiện

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
18
2
3
Xin chào các lão làng trong làng massage, đặc biệt thân chào anh em ms luxury
. Gặp xong em ngất ngây ây da sướng quá nên nay cũng tập làm rp để đánh giá về em này.
Đầu tiên cũng phải cảm ơn bác Peter đã tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ hết mình để sắp xếp cho 2 ae gặp nhau. Em nay thì phải nói là quá chuẩn, từ body tới service, khá ấn tượng về em này.
Mặt đẹp như trong hình lúc tham khảo, không khác gì là mấy, đặc biệt gu ae nào thích chuppy một xíu thì em này là số 1.
Ngồi trong phòng tầm 10p em xuống tới, bước vô một phát là ghiền luôn, nhìn hoài không dám chớp mắt. Dáng cao ráo, mắt to tròn nhìn rất dễ thương, dạng người có da thịt, hơi múp nhìn thôi là thèm hôn hít liền, nhất là mấy em như này da thịt mát lạnh, ôm ấp rồi mơn trớn thì sướng không gì bằng.
Vô bồn tắm massage thằng em bằng bài bj quá phê, làm nhẹ nhàn thỏ thẻ sợ thằng em đau nên rất chậm rãi từ từ.
Còn massage body thì em làm quá phê, đủ lực đủ bài, được em tẩm quất cho là đúng khỏe.
Tới phần hấp dẫn vẫn phải là massage thái với massage nuru, trườn không bỏ xót chỗ nào, nhiều lúc em nằm lên mà nghe cấn cặp ngực tròn bự của em luôn, chà rất phê, nhất là phần lướt qua thằng em mà sướng muốn dựng đứng lên không.
Massage xong rồi thì em vô thế đè ra bj cho thằng em, lúc này mới có dịp mân mê cặp bưởi khủng của em đã rồi mới mò dần xuống mông tròn cong chắt nịt, bóp sướng quá nên ở lại đây hơi lâu, xong mới mò thẳng vô bên trong mà khám phá. Hàng còn quá ngon, ngón tay vào nghe mà khít rịt, nước cũng nhiều, miết nhè nhẹ ngoài mép thôi mà nghe sướng hết trong mình trong mẫy, đút vô rồi mới biết thế nào là phê. Bị em thỏi kèn 2s out sung sướng, lúc đang vét mà nghe em rên nhỏ nhỏ thì thứ gì chịu nổi. Out xong em thu dọn bãi chiến trường rồi mới nằm xuống nghỉ mệt, nằm đâu vài phút thì vệ sinh lại cho sạch sẽ xong em tiễn ra về. Kiểu này chắc cú là em này sớm sẽ hot bên massage luxury thôi, tranh thủ lúc ae chưa biết nhiều về em nên trải nghiệm thử, ngon chuẩn là đây.

Mở ảnh nền