Massage Hà Nội Report quả trú nắng đỉnh của chóp luôn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 285

phạm thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
12h trưa nắng cực chạy vô one 92 ngụy như xả gấp nên chỉ thấy có mỗi bé 04 đang rảnh nên là Thôi kệ quất luôn chứ lựa chọn gì nữa.
Má thằng tiếp tân đẹp trai hơn mình nữa mấy tml ơi. thái độ tiếp tân 9/10 luôn

Được tiếp tân dẫn lên phòng bằng thang máy, phòng rộng rãi đầy đủ tiện nghi có cả tivi trong phòng cahr thiếu thứ gì chỉ có thiếu ae toiws massa thôi. Đợi 1 chút thì bé đã vào, ấn tượng đầu tiên là giống hình nha ae, bé có body mình dây, ngực cân đối với cơ thể, cho qua phần xông hơi vào bồn cho e tắm luôn. Sau khi sạch sẽ thì bé thư giẫn lần 1, em đi lưỡi từ ngực xuống hai bắp đùi rồi BJ, được 1 lúc không kiềm chế nổi nên rùng mình 1 cái rồi out sạch ra ngực em kia.
phần khoẻ bé làm đủ bài từ chân, tay, lưng, vai, trước sau. nhưng mình nói phần này chỉ làm sơ sơ cho tiết kiệm thời gian qua phần mệt.

cái phần quan trọng thì em bé này mở màn bằng cách dùng lưỡi kích thích ngực rồi đi xuống BJ thằng nhỏ, mình cũng tiện tay khám phá cô bé ướt át của em. Lần này lâu hơn lần trước và cuối cũng không chịu nổi nên đành thua em. Sau đó nằm nghỉ ngơi 1 chút và được bé tắm lại. Còn 15 phút ra ngồi tám với em 1 chút thì nhân viên gõ cửa báo hết giờ.

Đánh giá sơ bộ về bé như sau: Gương mặt giống như hình cơ sở đã đưa, body mình dây; V1, V3 tuy không to lắm nhưng cân đối với cơ thể; V2 gọn gàng; V4 còn khít và tỉa tót các thứ rồi nha.

ae muốn rõ hơn thì đến nơi trải nghiệm chứ mình chịu không biết nói đầy đủ ra sao nữa...
chúc ae hậu lễ vui vẻ và sung sướn nhá.

Mở ảnh nền