Massage Gò Vấp Quá Thất vọng -Massage Heaven 207 Le van Tho

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 1,193

TuanTu

Tập Sự
Đam Mê Massage
2/8/22
7
2
3
Hôm nay ngày làm việc cuối năm mình ghé Heaven 207 Lê văn thọ thư giản. Được quản lý cho xem hình 3-4 bé mình
chọn số 35. Mình đi vé 800k.
Về csvc, phòng ốc cũ và chật chội, bồn tắm nhỏ, ngột ngạt.
Số 35 nhỏ nhắn, ng miền tây
Sau khi tắm xong lên giường đấm bóp, chà thái xong đến khúc thư giãn, bé cà bướm, liếm đùi mình kết hợp tay kích thích khá lâu. Hình như bé muốn làm lâu để mình nhanh ra thì phải, chưa bj, cia gì hết. Mình có đề xuất lên vé 1000k để dc đi 2 cái, nhưng quản lý k chịu, mặc dù chưa hết 1 nữa tg, mình cũng ko yêu cầu thời gian, chỉ cần làm miệng cho mình.

Thôi thì cuối năm xui ghé phải chổ làm ăn rởm, thái độ kém. Hứa ko bao giờ quay lại.

Anh em có ý định đến masa Heaven 207 lê văn thọ thì nên kiếm chỗ khác. Nếu ko muốn lấy cục tức vào người nhé

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Hôm nay ngày làm việc cuối năm mình ghé Heaven 207 Lê văn thọ thư giản. Được quản lý cho xem hình 3-4 bé mình
chọn số 35. Mình đi vé 800k.
Về csvc, phòng ốc cũ và chật chội, bồn tắm nhỏ, ngột ngạt.
Số 35 nhỏ nhắn, ng miền tây
Sau khi tắm xong lên giường đấm bóp, chà thái xong đến khúc thư giãn, bé cà bướm, liếm đùi mình kết hợp tay kích thích khá lâu. Hình như bé muốn làm lâu để mình nhanh ra thì phải, chưa bj, cia gì hết. Mình có đề xuất lên vé 1000k để dc đi 2 cái, nhưng quản lý k chịu, mặc dù chưa hết 1 nữa tg, mình cũng ko yêu cầu thời gian, chỉ cần làm miệng cho mình.

Thôi thì cuối năm xui ghé phải chổ làm ăn rởm, thái độ kém. Hứa ko bao giờ quay lại.

Anh em có ý định đến masa Heaven 207 lê văn thọ thì nên kiếm chỗ khác. Nếu ko muốn lấy cục tức vào người nhé
là sao á bác làm lâu mà nhanh ra là sao, còn nâng 800 thành 1000k mà quản lý không chịu luôn hả bác sao á ta

TuanTu

Tập Sự
Đam Mê Massage
2/8/22
7
2
3
là sao á bác làm lâu mà nhanh ra là sao, còn nâng 800 thành 1000k mà quản lý không chịu luôn hả bác sao á ta
Là mơn trớn lâu nhưng ko bj á bác. Mình cũng bất ngờ, các cơ sở khác nâng vé thoải mái. Nhưng chỗ này chắc là muốn mình về sớm để kiếm khách khác chăng. Mình mới xài nữa tg của vé mà bực mình quá về sớm cho rồi

Tuấn Vũ

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/1/23
2
0
1
Anh trai nói thế thì sai rồi anh ơi. Anh đi vé 800. Bên Heaven Free vé cho anh. Anh lên chơi hơn 40p rồi anh đòi lên vé làm sao em nâng lên cho anh vé 1tr được anh. Anh chơi khôn thế ai chơi lại với anh 🤣.

Tuấn Vũ

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/1/23
2
0
1
Anh trai đi chơi nhiều rồi anh trai cũng hiểu. Em cảm ơn anh trai đã góp ý.

TuanTu

Tập Sự
Đam Mê Massage
2/8/22
7
2
3
Anh trai nói thế thì sai rồi anh ơi. Anh đi vé 800. Bên Heaven Free vé cho anh. Anh lên chơi hơn 40p rồi anh đòi lên vé làm sao em nâng lên cho anh vé 1tr được anh. Anh chơi khôn thế ai chơi lại với anh 🤣

Anh trai nói thế thì sai rồi anh ơi. Anh đi vé 800. Bên Heaven Free vé cho anh. Anh lên chơi hơn 40p rồi anh đòi lên vé làm sao em nâng lên cho anh vé 1tr được anh. Anh chơi khôn thế ai chơi lại với anh 🤣.
Phòng ốc kém, phục vụ kém, thái độ kém thì nên dẹp tiệm đi bạn ơi. Vé tg 100p chơi 40p ng ta thêm tiền lên vé để đi cái thứ 2 mà các bạn tỏ thái độ này kia. Thế các bạn tính bắt tôi xuống quầy mua vé mới chơi lại từ đầu ah

• Like
Reactions: Ngưu Tổng Quản

TuanTu

Tập Sự
Đam Mê Massage
2/8/22
7
2
3
Anh trai đi chơi nhiều rồi anh trai cũng hiểu. Em cảm ơn anh trai đã góp ý.
Coi như sụp hầm. cảnh báo cho anh em bỏ tiền đi chơi nên lựa chọn nơi được đầu tư csvc đầy đủ, sạch sẽ, thơm tho, ktv trẻ đẹp. Chỗ bạn đã xấu, thái độ phục vụ kém lại còn lên đây thanh minh làm gì.

• Like
Reactions: Ngưu Tổng Quản

putin

Tập Sự
Mới Mê Massage
26/12/22
3
1
3
Đúng là cơ sở ngu thật, nâng lên có thêm 400k, thời gian y vậy, chỉ là làm cho ngừoi ta ra thêm 1 lần. Có gì mà phải lăn tăng nhỉ

• Like
Reactions: TuanTu

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Thật sự thì như Admin thấy thì cơ sở này khá nhiều phốt, cơ sở k chấn chỉnh thì chắc k thể tồn tại trong nghề được

Mở ảnh nền