Massage Hà Nội Report quá đỉnh với em 99

Massage Hà Nội

Lượt xem: 288

hũu quang

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Lâu lắm rồi mới thăm lại em ktv 99 quá ngon của massage Venuss, cuối tuần dạo mát trên cung đường bờ kè sẵn giao lưu với mấy ae trong cty vài chai, phê xong thì qua massage đúng là một cuối tuần quá lý tưởng.
Tranh thủ lúc còn cụng ly là nhắn tin hỏi thăm em trước rồi, em 99 này nói không ngoa chứ xinh nhất cái massage Venuss rồi, ae công nhận không.
Qua tới nơi có chút xỉn xỉn rồi, đá chống để xe chình ình đó cho pv dắt hộ, vô mua cái vé là phóng liền lên nhận phòng.
Vô cũng hí hửng đi xông hơi đồ các kiểu, chờ đợi em nó chuẩn bị xong là xuống phòng, chắc tổng thời gian mất tầm 10p là được gặp mặt em nó.
Bước vô phòng với bộ đồng phục, gương mặt tươi tắn cùng nụ cười nhẹ nhàn làm đang say cũng muốn tỉnh ngay, chào hỏi nhau vài câu tâm tình thế là được em đưa ngay vô bồn tắm.
Em bắt đầu cởi bỏ lớp đồng phục vướn víu để lộ ra một thân hình hoàn hảo, một dáng người quá đẹp, ngon trên từng centimet luôn là khác.
Da dẽ trắng tươi mịn màn, dù là trong ánh đèn màu huyền ảo nhìn em vẫn quá ngon, cặp ngực to tròn vừa đủ cái tay hộ pháp này bóp vào thì biết là hàng khủng thế nào rồi.
Em tắm một lúc cho toàn thân sạch sẽ, xua đi cái mồ hôi nóng bức trên cơ thể xong là vô luôn khúc dạo đầu nhẹ nhàn tình cảm. Làm rất phê và vừa đủ cho thằng em phải sướng, chưa đến nổi phải out sớm.
Vô bài, massage khỏe làm rất tốt, bài bản làm đầy đủ. Có thể do hơi xin hay da trâu nên bài khỏe thấy em làm lực vừa thôi nhìn chung là rất ổn áp.
Massage thái nuru tuyệt kỹ của em 99 này là đây, trườn khắp người kèm thêm phần kích thích nhè nhẹ khá phê, phần chà bươm bướm cứ êm êm ấm ấm quá đỉnh cao, phê nhất với em phần này.
Rồi tới lúc em vô thế bj, giờ là quên trời trăng, nằm mà chỉ biết gòng mình chóng cự chứ không là out sớm với em mất thôi, làm vừa nhẹ vừa sâu vừa quá sướng, bj nhiệt tình như người yêu rất đã.
Out 2s trong thế đều là 69, em làm là nhiệt tình với tình cảm có thừa, out xong nằm ôm ấp nói chuyện cho khỏe mới về, quá đỉnh quá sướng, đỉnh của đỉnh.

Mở ảnh nền