Massage Quận 3 Report phi từ q7 qua q3 chỉ để masa

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 273

Như Thắng

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
21
2
3
Dạo gần đây công việc bận rộn quá nên cần lắm một chổ để thư giãn.

thế là được hôm xếp cho nghỉ để đi đầy năm của ông bạn học chung từ năm cấp 3, đi ăn tiệc xong còn có chút men trong người mình liền rủ bạn đi xả mà bạn ấy bảo còn có việc nên mình bèn đi trong cô đơn lẻ loi vậy, đang đi gặp trời mưa còn buồn hơn nữa, kiểu đi một mình đã tủi thân còn gặp trời mưa buồn hơn nữa.

đến quán còn đông vcll, dang tính đi về thì lễ tân ra bảo" anh ơi anh nay quán đông nhưng anh đợi 5p là có phòng liền ạ" xong mjnh tấp vào bãi giữ xe của cs.

vào cs thấy cái sảnh nhìn xang vcđ.

đợi đúng 5p có phòng thật, mình vào đung shôm đc giảm giá nên mình book vé khá là vip khoảng 5xị nhưng đc giảm giá.
mình kêu lễ tân bốc đại em nào ngon ngon mà dễ nhìn xíu rồi chạy tọt lên phòng để xông hơi cho bớt mùi men.
đang xông hơi thấy cửa mở ra, một dáng người thonn thon bước vào với làn da trắng mịn được chiếu qua cửa kính, thế là mình kêu đợi lát rồi mình lau vội rồi bước ra cơ mà bước ra thì tháy ktv ở đây không phải xinh mà chỉ bình thường nhưng được nucớ da trắng
cặp bình bú khá to và không bị thâm lắm, eo bình thừng mình cũng không để ý kỹ rồi mình kéo tay ktv vào cái bồn tắm to đùng để làm việc với mình,
ktv vào cái là gội đầu tắm rửa dùng lưỡi lau người cho mình đến thằng em mình.
em nó dùng cái bình sữa massa cho thằng nhỏ làm mình mới tắm có 10p đã ra short đầu tiên trong bồn rồi.
đến khi lên giường mình được sử dụng fulll dịch vụ massa từ đầu đến chân và thằng me mình ucngx vậy. thằng em mjnh được massa kĩ hơn tại nó là chủ đề chính khiến mih bước vào cs boss place này đaáy.
đang massa thì cơ thể mình thấy yếu rồi dồn hết sức vào thằng em roòi phụt mấy cái liền lên 2 bầu sữa kia, phụt xong mình thấy đuối người roiò có nằm ngủ một lát xong đi về với tâm trạng thoải mái và không còn chút muộn phiền nào trong người cả...

đức nhân

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
14
0
1
bên này thoải mái ae nhỉ
bác này còn ngủ 1 giấc xong mới về hahah

Mở ảnh nền