Report Massage Quận 2 phê pha con ku cùng 06

Lượt xem: 212

Quang Mạnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
18
1
3
thấy buồn buồn nên đi masá thử để lên bài viết cho ae đi thử và cũng muốn cs thêm đông khách phần nào đó nữa.:)))
sau khi ođer vé vủng với ktv các kiểu thì mình tới cs rồi lên phòng nằm chờ em ktv lên,
trong lúc lễ tân hay quản lý dẫn lên phòng thì thấy trong bóp còn mấy đồng lẻ khoảng 50-100k gì đấy thế là cho em trai luôn,
vào phòng Ngồi đợi 5 phút thì pé 06 lên .Giật cả mình, em 06 đúng y xì gu tui: mình dây cây cảnh, dáng đẹp, da trắng mịn, mặt ưa nhìn. skill thì khẩu dâm lẫn sv rất nhiệt ae nên thử cảm giác còn hơn cả ny. mình đi vé cũng khá lâu á, skill e ấy đỉnh lắm sv trong bồn hay trên phao em đều làm rất tốt, đầy đủ công đoạn. Về thư giãn thì kèn sáo tốt, hôn hít khắp người, cháo lưỡi , chà vú chà bướm , wc , cia đủ cả .e nó như kiểu muốn ăn tươi nuốt sống con cu và tui vậy .
Về pé 06 :
face : xinh dễ thương , rất teen
vú gần vừa tay, cao và rất căng cứng, đau vú ko bé, nhưng ko to 7đ tjhôi
da dẻ, mịn màng 8đ
mặt ưa nhìn, khá teen , tóc dài
eo ót, dáng cao, mông vừa phải, 8.5đ
bím non tơ đẹp, cũng bót lắm: lốp tí là tràn trề,: 7.5đ
âm thanh khỏi bàn 9đ
vào bồn tắm rửa , thân mật chà rửa cho nhau cứ như người tình luôn các bác , tình cảm vuốt ve cứ như trong mấy cái phim JAV luôn các bác. tui thì cứ mò dú mà bóp thôi các bác , bé vừa hôn vừa đi lưỡi từ trên xuống và dừng lại ngay phần dưới , sau đó 1 màn BJ tình cảm ấm cúng diễn ra , vuốt trụ , đá trứng cút , xúc bình xăng con ân ái như con gà mái luôn , nhấp nhấp cũng được vài nhịp thế là tui out luôn con mẹ nó mất, mà chưa kiọ làm phần mệt nữa.

lên giường nằm nghỉ ngơi để bé đi vài đường đấm khỏe , vừa làm vừa nói chuyện mà quên mất mẹ thời gian luôn các bác , bé làm ôk , nhiệt tình , giao lưu cùng khách hàng tốt.

nhiệt tình, nc vui vẻ, yêu nghề
Chắc chắn sau sẽ gặp lại em nó..

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
face : xinh dễ thương , rất teen
vú gần vừa tay, cao và rất căng cứng, đau vú ko bé, nhưng ko to 7đ tjhôi
da dẻ, mịn màng 8đ