Massage Quận 5 Report phát hiện ktv mới ở cơ sở tủ

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 322

Đinh Tuấn Anh

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
1
hôm nay chủ nhật ở nhà ăn chơi ngủ nghỉ đã rồi
đến chiều chiều thì thấy chán chán thế là đứng dậy tập thể dục bằng cách đi grap qua lại cơ sở quen thuộc bigbang
đến thì thấy nhân viên đang setup lại chỗ ngồi cho khách, thấy thế t vào hỏi có còn hoạt động không thì mấy em nhân viênngưng lại rồi nói có xong mời t vào ngồi
vào thì ôii đcm sao nó có mùi thơm thơm ấy đc mời dĩa trái cây thế t hỏi có mất tiền không thì mấy ẻm bảo free, mà ae biết đó đồ free thì ngu gì không quất nhỉ, t ăn hết dĩa trái cây rồi t đc rót cho li nước t thấy sướng như vua luôn
ae đến thì lựa cho kĩ nhá kẻo khác gu lại phải đổi tội mấy e ktv phải đi lên đi xuonggs nhiều lần
ae cứ vào phòng nằm rồi cởi quần áo thôi 1 lát là mấy ẻm lên á
nay t book em cũ mà em ngũ nhà có việc nên phải book em mới
nhma em mới này ngon vkl nước nôi đầy đủ 4 vòng không thừa không thiếu đủ dùng
mặt ẻm thì dễ thương, cười duyên phết, nhưng ae phải chủ đông nói chuyện tại em nó mới vào có chút e thẹn ấy
nhưng em nhiệt tình cực ae ạ
t nằm ra cho em ấy làm thế là em ấy vẫn làm đủ các bước masssa tắm gội các thứ các kiểu cơ
ae nên biết là một số ktv ở 1 số cs là mới vào đã không biết gì lại còn không chịu học hỏi cơ, còn em này thì cứ massa xong 1 bước thì hỏi có sướng khônbg, nếu ae bảo không chắc em ấy sẽ làm lại sao cho ae vừa ý
em ấy bj cực đã ae ạ nhưng đã nhất vẫn là 69, mà em ấy nước nôi đầy đủ lắm nha v4 ướt nhẹp
sau khoảng 40p 2 con nhộng quần lấy nhau với đủ tư thế thì mình có nói thôi để anh đi tắm để còn đi làm
tắm xongg thì đúng lúc hết giờ thì mình mặc quần áo xong đi veè luôn..
ae nhớ ghé thử bigbang nha nhiều cái thú vị lắm đấy
t đi vé có 60p thôi ae nếu gom gom thì đi 120p cho đã nhé!!!
chào ae

văn hớn

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
25
0
3
nhờ có những bài viết bổ ích của các đã khiến cho anh tôi trải nghiệm mà có thêm động lực kiếm tiền hahahaha

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
bên cơ sở này nhiều em sịn nhìn gợi tình vãi nồiiiii

chí bát

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23