Massage Hà Nội Report phát hiện bí mật lớn của tml bạn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 488

vương xuân thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
chả là đọc đucợ tờ ghi chú của thằng bạn dán trên máy tính thế là tao có xem đucợ 1 số cái cọc mà nó hay đóng nhưng toa để ý cái dòng cuối t chỉ đcọ được chữ sau là nguyệt lầu tại chữ nó xấu quá, cái thấy thế tao lên gg tra thử thì ra massage nhật nguyệt lầu, mà cs đó ngay cạnh chỗ học của 2 ae tao mà không biết sao thằng bặn chưa đi, chắc sợ xếp biết đây mà, thế là tao dấu nó đi thử một mình.
đến cs thì ối dồi ôi lạy hồn nó đẹp vcl ra.
lúc vào tròng thì cs người trực sẵn mà chào hỏi các kiểu, t đưa tờ dấy ra xong thêm đt thằng bạn có lịch sử cuộc gọi cho nhân viên cái liền đucợ giảm giá, ngon vcl ra âe ạ tự nhiên đc giảm giá. lúc ngồi cái ghế thì được mời hết nước tới trái cây. rồi còn có cả mì free nữa nha.\
cầm cái ipad trên tay mà phân vân vcl ra tại nhiều em đào quá đi mất mà kkk. chọn mãi không được tao thấy có em mà chưa cập nhật ms thế là thấy hay hay cũng chọn đại luôn.
xong các kiểu rồi em trai dẫn tao lên phòng thì cũng nhiệt tình hỏi han uống gì chỉ này chỉ kia và lịch sự chào hỏi đàng hoàng ok cái này tuyệt. 5 phút sau khi vào phòng 1 thân hình vượt sức mong đợi của tao vào e giọng nói nhẹ nhàng thân hình cân đối bước vào theo cảm quan nhận xét e này mặt xinh lắm e mời tao xông hơi sau đó rủ vào bồn đùa nghịch kích thích cho thằng đệ của tao nữa mấy tml ơi.

e này không phải xinh xuất sắc đâu nhưng mà gọi là có nét vcl nói chug là đáng yêu và ưa nhìn, đôi mắt và nụ cười rất lôi cuốn.
tao thấy em này khá ok vì nó đủ tiêu chí cho cái gu khó chiều của t vcl ra mấy tml ạ
Face e này bác nào khó tính thích xinh thì bé này chắc chắn hợp

V1 hệ cam thôi nhưng đầu ti hồng b.é tí kiển gái mới lớn

V2 quá eo không có chút mỡ thừa

V3 cong nếu được doggy thì siêu sướng đó

V4 nước nôi ướt hồng, nhưng chỉ cho mơn trớn bên ngoài chứ ko thấy cho chọc vào trong

Thái độ nhiệt tình, thích kiểu cuồng dâm, hôn xoắn hết cả lưỡi.

Trong bồn tắm thì 2 ae cũng quần nhau hết úp rồi lại ngửa, nhưng trong bồn tắm tư thế không được thoải mái lắm nên tao rủ ra giường, trước khi ra giường thì e tắm cho tao không sót 1 chỗ nào, từ lỗ nhị đến ngón chấn, hỏi sao e tắm kỹ thế thì e bảo lát a sẽ biết.
Ra giường tao bỏ qua đấm bóp vì hôm đó vội có việc nên vào mát xa trườn luôn, e đổ tinh dầu lên người rồi trườn, tao nằm úp trước. e bắt đầu trườn từ chân lên lưng. ngực e đi đến đâu là biết đến đó, lâu lâu trườn lên cổ để liếm tai kích thích vãi. e dùng lưỡi đi khắp người luôn nhé từ ngón chân gót chân đến lỗ nhị lặp lại 4 5 lần như vậy. Cuối cùng thì làm kiểu 69 thì tao out ngay trong miệng e cơ. Lúc xong nằm nói chuyện thì e bảo nhiều tml chỉ trườn 2 3 cái là đã không chịu được out ngay rồi.

Mở ảnh nền