Report Nhật Ký Ăn Chơi nuông chiều tạo ra kẻ vô ơn câu chuyện về SGBB

Lượt xem: 69

nguyễn thanh tùng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
58
1
8
ình cờ biết được 1 bé sgbb trước đây, nay đi theo lần. Bé có ngoại hình, xinh và kỹ năng nên ai trải nghiệm đa số nghiện, chưa biết đến thì giá hơi rát.
Do match hẹn cf nên rồi cũng sắp xếp gặp, lần đầu thấy cũng bình thường mà chưa muốn đi ngay do vừa mệt vì trước đó check nhiều vừa muốn thêm time dành sức chiến nên hẹn lại ( thế là bị ghim 2 chuyện : mất time bé nó k đi đc mình lại k hẹn dc kèo khác do nói chuyện cf khá lâu, và ngon vậy sao k húp liền nghi ngờ mình!?)
1 hôm hẹn mình 2 3 lượt do mình bận, 1 tối nọ muốn đi qa đêm mà mình về nhà rồi ko ra ngoài dc nên từ chối hoài thấy cũng kỳ, mình share đứa e cũng biết trước đó tin dc rồi 2 ng chốt vào việc, sau này nói mình lừa ra gặp nhưng k ra thay bằng ng khác, rồi lợi dụng hình ảnh, áp đặt trên đầu trên cổ...
Sau 1 time thấy bé nó hay bị boom kèo hay k tìm lọc được ai, mình chủ động share vài ng anh và em uy tín, thấy ngon tin nên sau đó hay hỏi mình giúp kiếm kèo.. Ok cũng k nghĩ gì giúp bt, khi hết những ng bạn uy tín thì mình lọc thêm để gửi... Cứ vậy time trôi đi thành thói quen
Lúc đầu còn cảm ơn a, nc đội ơn anh giúp ng đàng hoàng e có thêm nhiều tiền.. Sau đó t có cảm giác như đó là bổn phận và trách nhiệm??? WTF!
Rồi t cũng chịch e nó và thật sự thỏa mãn có cả khẩu dâm con đĩ bla bla các kiểu.. Sau đó thì nhiều bí mật về con người này dc bật mí ( qua review, lời kể, quan sát, cảm nhận và do chính mâu thuẫn từ lời nói của người sắm vai nạn nhân muốn thao túng)
- A share e toàn ng ok trẻ đẹp : chịch ít bo thêm, mua quà, dẫn đi ăn, còn có vài ng đi ủng hộ 7-8 lần, ko như thằng kia share e toàn mấy thằng già háp - sự vô ơn với ng share giúp trc đó. Và sau này trách do share tự nguyện chứ em nó k xin kèo 🥴
- Sau này gặp phải người ép giá deal giảm hay chơi tháo bao trần.. Thì trách tại khách a giới thiệu đấy? - sự đổ lỗi ( thỏa thuận trc k được thì bỏ về hay chống cự) làm như t xúi v, trong khi mấy e của t đi kể lại bé nó chủ động muốn trần 🙃
- Bản thân bé nó là ng ái kỷ, số 1 trung tâm đẹp nhất và k sai, nhưng lại hay đi cap màn hình hoặc khoe tn khách này cho khách khác xem, gặp ng này nói xấu ng khác và cái mình sai đi đổ cho ng khác để biện minh hành vi xấu của mình
- Chỉ tìm đến t và cả những ng khác vì cần thứ gì đó : nguồn khách, tiền lợi hay cả sự nghỉ ngơi ( chịch 1 cái để cho ngủ) mua quà xịn dẫn đi ăn ngon view đẹp thích ngồi ôtô và xem thường những ng khác
Chuyện chi tiết còn nhiều nhưng kể dài thì mất hay, tóm lại k riêng gì bé này mà đa số đều vậy : khi gặp ng giàu thì nói e làm vì đam mê thôi ngứa đi chứ k phải bí, gặp ng tình cảm thì bé nó kể khổ : gd e nợ nần, e xa quê từ bé, cần thêm vốn mở spa..
Vâng em thích tiền, ô tô, trai trẻ đẹp và quà cáp, người e toàn đồ hiệu và đồ free ( dc tặng mà ngu gì k nhận) nên e bung hết thủ thuật thao túng tâm lí mấy con cừu non ( khiến họ có tình cảm) và mấy ông có gd ( trần trong best skill bú chịch) để bơm thêm càng nhiều tiền càng tốt 🤑
Bào dc bào đến xương tủy tuỳ đối tượng và mục đích, cũng là lời cảnh tỉnh cho t, (bạn t trong câu chuyện này) và ae t share cũng như những checker trên diễn đàn. T dám cá rằng k nhiều thì ít tụi m cũng gặp phải em hàng khiến tụi m thấy thương yêu và thương xót giúp bằng tiền bạc, công sức, thời gian nhưng cuối cùng chính mình nhìn lại thì... 🤧🤣 Hiểu rồi heng
1 bức hình và từng xảy ra ở ngoài đời, người mình mang giày cho hôm ấy lại là người vì vật chất, lời ngon, vẻ đẹp, cái tôi, sự trở mặt.. Trả lại mình 1 vài nhát ở cột sống 🤔. Mỗi 1 câu chuyện là 1 bài học và k có cái ngu nào giống nhau cả. Người hại k bằng trời hại. Trả lại cho e tất cả những gì em mang lại 1 ngày nào đó!

Mở ảnh nền