HOT Tâm Sự , Kể Chuyện NHỮNG MỐI TÌNH NGHIỆT NGÃ

Lượt xem: 120

bùi anh tú

Binh Nhì
Đam Mê Massage
29/7/23
21
4
3
Ai cũng có những góc khuất, ai cũng có những chuyện thầm kín, hôm nay mình tâm sự về chuyện của mình cho các đồng dâm cùng đọc.
Đúng là mình có xộn lào, mình ko phải 2k7, mà là 1987 lận. Cái này xộn lào chả làm hại ai, vì trên không gian mạng này biết ai thật ai giả đâu mấy tml.
Câu chuyện tao kể ra đây là sự thật 100%, ko thêm mắm dặm muối, ko xộn lào. Đây là 2 lần tao bị mất 2 đứa con…

Mối tình thứ 1: Mối tình này hơi bị…vi phạm pháp luật, may là đến giờ vẫn êm đẹp.
Hôm nay kể PHẦN 1 – Mối tình 1.

Bé sinh năm 98, nhỏ hơn tao 11 tuổi, năm 2007 tao dẫn gia đình nhỏ đi Đà Lạt chơi (tao làm HDV du lịch, năm đó tao mới năm 3 nhưng đi tour cũng cứng cựa rồi). Lúc đó nó kêu tao = chú, và cả gia đình ai cũng quý mến tao. Năm đó là hè lớp 3 của nó. Sau khi đi về, vẫn liên lạc với 3 mẹ gia đình bé vì quý mến nhau.

Hè năm 2008, là hè bé lớp 4 lên lớp 5, lúc này bé nó chính xác mới gần 10 tuổi (bé sinh tháng 12 năm 98 lận), nó to cao kinh khủng luôn, chưa đủ 10t mà nhìn như 15-16t. Năm này thì gia đình nó vẫn book tour cty cũ và yêu cầu tao dẫn đi. Hè 2008 đi Phú Quốc.

Rồi méo hiểu duyên trời định, tao dọn nhà, qua khu Q5 ở, ai dè ở sát bên nhà nó. Rồi tình cảm nảy sinh từ đây, tháng 9/2008 nó lên lớp 5, tao thường xuyên đưa đón nó đi học… ba mẹ nó xem tao như em. Đùng cái, nó kêu tao đổi xưng hô đi, anh nhỏ hơn ba mẹ em gần 20 tuổi còn kêu anh chị, em nhỏ hơn anh có 11 tuổi mà kêu chú kì cục. Nào có ba mẹ thì e kêu chú, còn 2 đứa thì anh em…

Rồi, nó nói yêu tao bọn mày ạ, 1 ngày đẹp trời, đón nó đi học về, ba mẹ nó đi đám, 2 đứa ôm hôn…nó vẫn còn nguyên bộ đồ đi học, nút lưỡi, rồi…sờ…móc…rồi kéo dô nhà tắm…
10 tuổi, mà nó đã dâng hiến…cho tao…và lần đầu tiên tao biết, lớp 5, mới 10 tuổi đã mọc lông lồn…nước lồn ra nhẹp hết…sau lần đó, 2 đứa chính thức quấn lấy nhau…và quấn nhau đến mãi 2016…c

Mở ảnh nền