Hot Girl Tâm Sự , Kể Chuyện NHẬT KÝ CHECK CU THEO LỜI KỂ CỦA 1 THIẾU NỮ ( st )

Lượt xem: 112

đạt luận

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
32
1
8
LỜI NÓI ĐẦU
Những câu chuyện của em không có hình ảnh hay video đâu. Mà chỉ có lời văn tả thực kèm cảm xúc của chính em khi check ciu thôi. Góp vui cùng anh em 🥰

—————
NHẬT KÝ CHECK CIU (part 1)

Em sẽ kể về lần đầu của em
Lần đầu em được chạm vào con ciu là khi em học lớp 4. Vâng mọi người không đọc nhầm đâu ạ. Lớp 4 là em 9 tuổi. Cây ciu em chạm vào là của 1 anh ở cùng khu nhà (sau nhà em ở có 3 phòng trọ, anh ấy là cháu của bạn bố em, lúc đó đang học đại học). Trong trí nhớ của em anh ấy cao lắm, hay do lúc đó em còn nhỏ nên thấy ảnh cao to.
Em hay xuống phòng trọ ảnh chơi, ảnh cũng hay lên nhà em ăn cơm, trông em lúc bố mẹ em đi vắng. Dạy em học các thứ. Nói chung 2 anh em cũng thân nhau. (Lớp 4 em chưa dậy thì đâu nhưng người e hơi mũm mĩm chút, lại là con gái thích điệu thích mặc váy loè xoè).
Hôm ấy, em đi học buổi sáng, trưa về nhà thì ảnh nấu cơm sẵn rồi kêu em ăn chung vì bố mẹ em đi làm chiều mới về. Ăn cơm xong 2 anh em đi ngủ trưa ở nhà em. Không hiểu sao hum đó e cứ khó ngủ nằm mãi không ngủ được, nhưng em vẫn nằm im vì sợ ảnh mắng. 2 đứa nằm chung chăn với nhau. Lúc lúc em lại thấy ảnh trở mình rồi gần sát vào người em, tự dưng ảnh với tay ôm qua eo em (đoạn này em chưa ngủ nhưng vẫn nằm im, tim em đập thình thịch nhưng vẫn nằm im vì nghĩ bình thường vẫn đùa nhau ôm nhau có sao đâu). Xong ảnh nằm sát cả người vào người em (em nằm quay mông lại ảnh), em có cảm giác có cái gì cưng cứng nó cà cà vào mông mình (em vẫn năm im). Rồi tự dưng ảnh vén váy em lên sờ ngoài quần lót, sờ mông em rồi lần lần tay ra phía trước sờ mu lồn em. Ơ chẳng hiểu sao con bé vẫn nhắm mắt giả vờ ngủ nằm im nhũn người cho ảnh sờ mò 😔 Cái cục cứng cứng vẫn cứ dí rồi cạ cạ vào mông đùi em nhột nhột. Tự dưng ảnh nhẹ nhành kéo tụt quần lót của em xuống đầu gối. Con bé lúc này suy nghĩ tò mò không biết ảnh làm gì mình nhưng nhất quyết vẫn giả vờ ngủ. Rồi bàn tay ấm ấm của ảnh xoa mông em (được cái mông mẩy lắm các bác ạ) rồi hơi banh chân em lên để sờ ra phía trước. Đoạn này em hơi sợ với khó chịu nên vẫn nhắm mắt mà giả vờ trở mình nằm ngửa ra. Ôi dồi… lại tạo điều kiện cho con yêu râu xanh kia quá. Tha hồ tay ảnh mò mẫm sờ lồn em. Lồn trẻ con không biết có gì mà cũng hấp dẫn nhỉ. Khi em trở mình ngửa ra thì tay em hất sang bên ảnh, vô tính chạm tay vào con ciu đang cứng đơ của ảnh. Lúc này tim em đập càng lúc càng nhanh (đoạn này em được học giáo dục giới tính rồi nên biết bộ phận sinh dục của nam nhưng mà không nghĩ sao thực tế nó lại to, cứng ngắc và nóng rần rần đến thế), tay e vẫn để yên trên con ciu đó, ảnh được thể nhấp nhấp cái mông cho nó trượt trên bàn tay bé nhỏ của em (lớn lên em mới biết đó là HJ 🤣)
Được 1 lúc trong tình trạng HJ thụ động và bị sờ lồn dù chỉ mơn trớn bên ngoài nhưng không hiểu sao người em cứ đơ luôn mặc kệ ảnh làm gì thì làm. Chắc ảnh nứng ciu không chịu được nữa thì nhẹ nhàng đẩy người em nằm nghiêng lại như lúc trước, 1 tay nâng 1 chân em lên, tay kia cầm con ciu cứng nóng nhét vào khe giữ 2 đùi em xong hạ chân em xuống kẹp vào ciu rồi cứ nhấp nhấp nhẹ nhàng. Moá ơi cái cục cứng cứng nóng nóng nó cứ cà cà vào lồn em. Em cũng thấy thích thích nên nhất định k cựa quậy, làm như mình ngủ say lắm không biết gì. Đoạn gay cấn nhất là ảnh lại lần nữa lấy tay nhấc chân em lên, lần này chắc định nhét ciu vào lồn em để đụ 1 đứa trẻ con lớp 4 thì bỗng nghe cái … loạch… xoạch… tiếng mở cổng nhà em.
Ối đôi dôi cậu bé nhanh như sóc rụt ciu lại nhét zô quần xong còn kéo quần lót của em lên 1 cách xộc xệch rồi phủ váy em lên. (2 đứa vẫn ở trong chăn) Vừa xong tới đó thì bố em về nói ầm ầm. Em thấy ảnh dậy trước, lúng túng chào bố em xong chạy về phòng trọ luôn. Em lúc này mới giả vờ tỉnh dậy … 🥱 ngáp 1 cái xong chào bố kêu bố nay đi làm về sớm thế
Đấy…
Cũng may bố em đi về sớm, không thì em cũng bị chọt cho toét lồn từ lúc lớp 4 rồi. Mà nghĩ lại thấy mình cũng dâm, cứ tò mò mặc kệ cho làm gì thì làm, cũng thấy tê tê sướng sướng cái bộ môn giao hợp này rồi đấy. Bảo sao đến giờ vẫn đam mê 🤭😏

Câu chuyện hôm nay đến đây là hết. Hẹn 1 đêm mất ngủ em viết tiếp về chiếc ciu thứ 2 của cuộc đời em nha

Mở ảnh nền